Main Menu

สวัสดีครับรบกวนครับ rc valve nsr ไฟกลมคู่ ไม่ทำงานครับมีวิธีซ่อมไหมครับ

เริ่มโดย LangSukit, มกราคม 06, 2018, 02:37:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LangSukit

สวัสดีครับรบกวนครับ rc valve nsr ไฟกลมคู่ ไม่ทำงานครับมีวิธีซ่อมไหมครับ (เพิ่งจะได้รถมาครับ)

G7

lordomo

เชคก่อนครับว่า เสียที่กล่องหรือ เสียที่ มอเตอร์วาล์ว
ของรถผมเคยเสียนะ ก็เปลี่ยนตัวใหม่เลย มือสองอัน 400-700
รถอะไรหว่า?

Keng Blck

ผมว่าในกลุ่มnขายอยู่550 แต่ถ้าซ่อมก็ซ่อมใด้นะครับ เคยเห็นคนรีวิวอยู่ครับ

Soontorn

มีใครรับช่อมrcวาวล์บางมัยคับขอบเบอร์ติดต่อด้วยคับ