Main Menu

ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับTzrแปลงVRได้ไหมครับ

เริ่มโดย ppxy1234, เมษายน 08, 2017, 12:46:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppxy1234

พอดีผมกำลังยะปั้นTzr แต่ดันไปสดุดกับหน้าเจ่าVRเข้าอ่ะครับพอจะแปลงได้ไหมครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

lordomo

น่าจะได้ครับบ บอดี้เดียวกัน จุดยึดไม่น่าจะต่างกันมาก
รถอะไรหว่า?

yooth mtx

เค้าทำกันเยอะแยะครับ  อันดับแรกต้องหาของให้ได้ก่อน พวกโครงไมล์  ไฟหน้า  ชุดสีช่วงหน้า+บังไมล์(ชุดสี+บังไมล์ ถ้าหาไม่ได้  ไม่ใส่ก็ได้  ใส่เปลือยๆก็สวยดี)

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

yooth mtx

คันแดงของผม  ตอนนี้ก็ถอดแล้ว  เปลี่ยนบรรยากาศ จะใส่หน้าVR  แต่ตอนนี้กำลังหาของไม่ครบเลย

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

yooth mtx

yooth mtx

ทำตัวเล็กๆ  ไว้ขี่เล่นๆ แถวๆบ้าน  ไม่แข่งกะใครนะ แก่แล้ว

yooth mtx