Main Menu

Speed MX 2002

เริ่มโดย blackmass, กุมภาพันธ์ 21, 2017, 04:51:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackmass

Yamaha Speed MX ปี 2002 อยู่กันมา 15 ปีแล้ว สติ๊กเกอร์มันชอบลอก เลยจับทำ Air Brush ลายเดิมสะเลย โดยต่อไปจะไปจัดการเรื่องเบรคหน้า ของเดิมเบรคไม่แข็งเลย(ตามอายุ)แก้ไม่จบอยากจะลองใส่พวก Brembo กะเขาบ้าง แต่ก็ไม่มีความรู้เลยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือใครพอ Idea ในการแต่งก็บอกกันบ้างนะครับ ผมไม่เก่งเรื่องแต่งรถเลย ได้แค่ขับกับถ่ายน้ำมันเครื่องเองแหะๆๆ  ^^

yooth mtx

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

saravut

รุ่นนี้มันสวยตั้งแต่เกิดเลย เบรคไม่แข็งรั่วต้องเปลี่ยนชุดซ่อมเอาแต่ถ้า
กระบอกเป็นรอยยกชุดดีกว่า