Main Menu

2 จังหวะ ป้ายแดง ยังมีขายไหมครับ

เริ่มโดย hatyaiwit, มกราคม 07, 2017, 12:10:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hatyaiwit

2 จังหวะ ป้ายแดง ยังมีขายไหมครับ
รบกวนชี้เป้าให้หน่อยครับ

God Army

ธนาคารออมสิน
ชื่อบัญชี : นาย ชัยสิทธิ์ กลิ่นรัตน์
เลขที่บัญชี : 020119038030   สาขา เนินมะปราง
ประเภท : ออมทรัพย์

GreenGTO

เห็นมีร้านนึงแถวพรานนก สามแยกไฟฉาย ผมเคยจอดรถแล้วเดนลงไปดูเลยครับ
รถป้ายแดงราคาเท่าเมื่อก่อน เท่าที่เห็นมี TZM Leo NSR Micro ZX ประมาณนี้ แล้วก็วิบากอีก 2-3 รุ่น ไม่ทันดูละเอียดครับ
เจ้าของแกห้วน ๆ หน่อยเลยไม่กลาเดินเข้าไปดูในร้าน

hatyaiwit

หารถแนว 150CC ครับ
ขอบคุณทั้งสองท่านครับ
เดี๋ยวช่วงสงการนต์แวะไปดูครับ (ทางผ่านภูเก็ต เชียงราย)

บูรพาพยัคฆ์

มีครับยังเหลืออีกหลายที่ราคาน้องๆมือหนึ่ง

ภาพความหลัง

123456

แถวถนนรวมมิตร ยะลาครับ หลายปีก่อนผมเคยเอามาลงครับ

Mechanik

อยากได้ AKIRA ใหม่ๆค้างสต๊อคเหมือนกันครับ

KenJi

อ้างจาก: GreenGTO เมื่อ มกราคม 09, 2017, 10:21:32 ก่อนเที่ยง
เห็นมีร้านนึงแถวพรานนก สามแยกไฟฉาย ผมเคยจอดรถแล้วเดนลงไปดูเลยครับ
รถป้ายแดงราคาเท่าเมื่อก่อน เท่าที่เห็นมี TZM Leo NSR Micro ZX ประมาณนี้ แล้วก็วิบากอีก 2-3 รุ่น ไม่ทันดูละเอียดครับ
เจ้าของแกห้วน ๆ หน่อยเลยไม่กลาเดินเข้าไปดูในร้าน

ร้านแถวแยกไฟฉาย ถนนพรานนก ผมก็เคยเห้นแว็บๆมาเหมือนกันครับ รถมือหนึ่งเลยเก่าเก็บ แต่ราคาสมัยนั้นเท่าไรสมัยนี้ก็ยังเท่าเดิมครับ