Main Menu

สภาพแบบนี้ ราคาเท่าไหร่ครับ ถ้าไม่เอาน๊อตไทเท ไม่เอาปั้มแบมโบ ้ ไม่เอาท่อไทเ

เริ่มโดย Weerapon, ตุลาคม 09, 2016, 04:17:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Weerapon

ขออนุญาติเจ้าขอรูปด้วยน่ะครับ

เกิน60,000ไหม ครับ ถ้าไม่เอาน๊อตไทเท  ไม่เอาปั้มแบมโบ ้ ไม่เอาท่อไทเท  เน้นเบิกศูนย์ใหม่หมด สภาพสะอาดๆ เลยครับ

pikky_team

ถ้าเบิกใหม่หมดจริงๆอาจมีทะลุ 6 หมื่นครับ ปัจจุบันราคาอะไหล่มีการปรับขึ้นด้วย แค่ยกชุดเสื้อฝาลูกแหวนแท้ใหม่ทั้งหมดตอนนี้หมื่นนึงก็ไม่พอแล้วครับ

saravut

เอาเก่ามาบิ้ว ค่ารถบวกค่าบิ้ว ไงก็ทะลุ40000 ตามสภาพคันข้างบน
แต่ถ้าได้รถชุดสีครบ เครื่องดี ก็จบที่30000 กลางๆแล้วแต่เน้นของใหม่ เก่า

KenJi

นำรถเก่านาทำใหม่ อะไหล่เบิกศูนย์ฯ อย่างน้อยก็ต้องมีถึง 60,000 ครับ เผลอๆ เกินด้วย...

(แต่ถ้านับอะไหล่แต่งเข้าไปด้วย เช่น ปั๊มแบรมโบ้ น็อต ท่อ ไทเทเนียม ตามคันในรูป 150,000 ไม่น่าจะอยู่)