Main Menu

ชี้เป้าสองจังหวะ จ.ชัยภูมิ

เริ่มโดย mate-vrr, ตุลาคม 01, 2016, 11:37:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mate-vrr

ชี้เป้าให้เพื่อนๆ ครับ ผมผ่านไปชัยภูมิไปเจอร้านอะไรไม่ทราบน่ะครับแต่อยู่ติดกับธนาคารตรงห้าแยกโนนไฮ จังหวัดชัยภูมิเห็นมีสองจังหวะวางขาย วันที่ผมไปเห็นเซอร์จอดหลายคันครับ สำหรับเพื่อนๆ ที่อยู่ชัยภูมิแจ้งให้หน่อยครับว่าตอนนี้มีรุ่นไหนขายบ้าง

vinyu_เดิมบางนางบวช

ราคาเท่าเดิมเหมือนร้าน มงคลไทย ไหมครับ?  :'(
อนุรักษ์กันไว้นะครับ  รถแรงๆสวยๆเมื่อวันวาน