Main Menu

รบกวนพี่ชาว2strokeหน่อยครับพอดีผมอยากจะได้kr se งบไม่เกินหมื่นต้นๆ

เริ่มโดย Katsana, กันยายน 08, 2016, 04:25:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Katsana

ตอนนี้ดูหลายที่มาก แต่ถ้าได้จากคนในคลับมันสบายใจกว่าที่เราไปนั่งดูเองอะเอง ถ้า1หมื่อนต้นๆไม่พอผมต้องมีประมาณเท่าไร

ขแอความรู้ด้วยค้าบบบบบ

lordomo

ถ้าสภาพกริบๆ 2 หมื่นกว่าๆอาจพอได้ครับ จะทำให้ใกล้เคียงก็ไม่ยากครับ ถ้าเน้นภายนอกเหมือนอย่างเดียวไม่ต้องสนใจพวกภายในเครื่อง

ทำสีให้เหมือน SE 97 98 ใส่ ท่อ pdk เทียมสักใบ ดูฝาครอบจานไฟ จานครัช ใช้ของตัว SSR E6 ก็ได้ครับมันเหมือนกัน เสื้อสูบถ้าไม่ซีเรียสเรื่องรหัสเสื้อ ก็พ่นสีเสื้อสูบเป็นสีทอง ให้เหมือนของ SE ก็โอเคแล้วครับ
รถอะไรหว่า?

saravut

Se เน่าๆยังเกิยหมื่นเลย ถ้าไม่ยึดติดกะต้องseแท้
เอารุ่นอื่นมาทำก็ดีน่ะ