Main Menu

แต่งjr120แนวซิ่ง แต่จะเอาชุดไฟหน้าตรงหน้ากากออกทำไงดีครับ

เริ่มโดย Khing, กันยายน 04, 2016, 01:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khing

คือว่าต้องทำไงครับคือจะเอาออกไปไว้ไหนดี ช่วยด้วยครับสายไหนสำคัญยังไงผมงงหมดแล้ว :) :) :)

yooth mtx

ถอดชุดสายไฟชุดนี้เก็บไว้ เวลาเลิกเล่น จะทำเดิม ก็เอามาใช้ได้
    แล้วหาซื้อชุดสายไฟมือ 2 สภาพดี มาอีกชุดนึง  แล้วเอามาแกะคลี่ออก  แล้วตัดเอาวงจรที่ไม่ต้องการออกไป เช่น ชุดไมล์ ไฟหน้า ไฟท้าย  ไฟเบรก  ชุดประกับ 2 ข้าง  แตร แค่นี้ก็เหลือไม่กี่เส้นแล้ว  โล่งแล้ว

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ