Main Menu

ช่วยผมด้วย JR ผมวิ่งไม่ออก

เริ่มโดย Panames, สิงหาคม 25, 2016, 08:20:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Panames

พี่ๆช่วยผมหน่อยครับรถผมออกตัวอืดมากเลยครับรอบมาช้าแล้วรอบไม่จัดด้วยครับพี่รถผม Yamaha JR120 ลูกสูบไซน์ 250 แยงเสื้อมานิดนึง ท่อเดิมผ่าโลงคาร์บูเลเตอร์ของ KR ปาก 28 มิลลิเมตรครับควรใส่นมหนูหลักนมหนูเดินเบาเบอร์เท่าไหร่ดีครับช่วยผมหน่อยครับพี่ๆ

yooth mtx

ด้านล่าง มีห้องรวมของพวก JR ลองเข้าไปถามดูครับ  น่าจะได้คำตอบแน่ๆ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

yooth mtx

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ