Main Menu

คิดถึงnsr150sp ตามหาพี่โจ จว.เชียงใหม่ครับ!!

เริ่มโดย Wancharif, สิงหาคม 23, 2016, 09:16:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wancharif

;)
หลังจากที่ขายเจ้า nsr150sp
เมื่อ5ปีที่แล้ว  ผมก็ไม่ได้เข้ามาในกลุ่มนี้เลย จนลืมรหัส
วันนี้นึกขึ้นมาได้เลย สมัครใหม่
จนเรียนจบทำงานตอนนี้ อยากมารำลึกความหลัง
คิดถึงมากๆครับ ครอบครัว 2t 
ฝากถึงพี่โจ จ.เชียงใหม่ ที่ผมเคยสั่งอะไหล่จากพี่
พี่ที่คอยส่งอะไหล่มาถึง จ.สตูล  ขอบคุณพี่จริงๆครับ
ถ้าพี่ได้อ่านโพสต์นี้ รบกวนฝาก เฟสบุค หรือช่องทางติดต่อไว้หน่อยนะครับ   

ปล.
อยากลงรูปรถตัวเองมากๆเลยครับ เเต่เสียดายตอนนั้น(ม.2)
โทรสัพท์ไม่มีกล้อง จึงไม่มีรูปที่ได้ถ่ายกับรถตัวเองเลย ร้องไห้หนักมาก