Main Menu

ตามหาปั๊มดิสหลัง เทน่า แดช แอลเอส

เริ่มโดย nissan200zx, สิงหาคม 13, 2016, 04:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nissan200zx

รถผมเป็นเทน่า แต่ปั๊มพังไปแล้้ว ท่านใดมีตรงรุ่นหรือใช้ด้วยกันได้ ลงรุปพร้อมราคามาเลยครับ สภาพใช้งานได้จิงจัดมาเลย

ZAAKA

>:(ตัวใหนตัวเหยียบรึตัวจับจานฃ้อยมียุจาบอกให้ละเอียดโลด
ติดต่อทางเฝสสะบุ้กนะง่ายดีฃ้อความมาในเฝสสะบุ้กเท่านั้นนะนะ
DAVID ZAAKA

nissan200zx

หาได้แล้วครับบบ ปิดดการตั้งรับขอบคุณครับ