Main Menu

ตามหาชิ้นส่วน แฟริ่ง ต่างง Kawa Tuxedo ครับ

เริ่มโดย pechiiz, สิงหาคม 05, 2016, 06:59:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pechiiz

ตามหัวข้อเรยครับ

หาชิ้นส่วนต่างๆของ Kawa Tuxedo ครับ

พอดีเป็นรถของพ่อครับ 20 กว่าปี พ่อให้ขายแต่ขายไม่ออกลฃ

เรยก่ะจะเอามาใหม่เดิมๆ ครับ

ใครพอมีแบ่งปันหรือช่วยแนะนำร้านด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ติดต่อ Fb : www.facebook.com/pechiiiz

pikky_team

ลองสอบถาม กรัมราโฟโต้ดูครับ อยู่ กทม. ไกล้แยกสี่พระยา ปากซอยเจริญกรุง 26 เบอร์โทรหาในเน็ตดูครับ
ปล.ชื่อร้านอาจฟังเหมือนร้านขายกล้องถ่ายรูปแต่จริงๆขายอะไหล่แท้คาวาซากินะ