Main Menu

ขอคำแนะนำ tzr อยากใส่ล้อแม็กครับ

เริ่มโดย Fornewtzr, กรกฎาคม 08, 2016, 12:24:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fornewtzr

มี tzr150 เก่าๆอยู่ครับ ใช้งานได้ เป็นรถของพ่อ  อยากใส่ล้อแม็ก แม็กของอะไรก็ได้ครับ
อยากจะทราบว่า ชุดหน้าชุดหลังเดิมๆ ใส่แม็กได้มั้ย
ถ้าไม่ได้มีวิธีทำอย่างไรบ้างครับ
แล้วราคาการทำให้เจ้าtzr150 มีล้อแม็ก จะมีค่าใช้จ่ายประมานเท่าไร
ขอละเอียดหน่อยนะครับไม่มีความรู้เรื่องรถเลยครับ

อีกเรื่องคืออยากจะทราบว่าทำสีทั้งคัน ลายแบบปี93 ราคาการทำสีประมาณเท่าไรครับ
หรือทำเองได้ยังไง ช่วยแนะนำสี และวิธีทำทีครับ

lordomo

รถ VR-150 มีล้อแม็ก ใช้กับ TZR-150 ได้ครับ เพราะบอดี้เดียวกัน น่าจะจับใส่ได้เลยไม่ต้องแปลง เป็นแม็กสามก้านตรง ดิสหน้าหลัง
ล้อหน้า 1.85ขอบ16 หลัง 1.85 ขอบ 18
รถอะไรหว่า?

Fornewtzr

ขอบคุณมากครับ ราคาแม็กนี่ประมาณเท่าไรเหรอครับ
ใครพอจะมีขาย รอทราบราคาด้วยนะครับ

yooth mtx

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ