Main Menu

N pro สเตอร์หน้าโยกได้ครับ ไม่ทราบว่าแก้ได้หรือไม่ครับ

เริ่มโดย lordomo, มิถุนายน 24, 2016, 10:53:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

วันนี้รื้อโซ่มาทำความสะอาดครับ พอจับเสตอร์หน้าดูมันโยกได้ครับ ปกติมันควรจะเข้าล็อคแน่นกับ แกนใช่มั้ยครับ
รถอะไรหว่า?

บูรพาพยัคฆ์

โยกได้หน่อยๆไม่ถึงกะแน่นแผ่นล้อกเสตอรได้เปลี่ยนไหม

ภาพความหลัง

lordomo

รถอะไรหว่า?

aoaaued

ผมแก้โดยใช้โอริงหนาๆใส่แล้วอัดให้ตัวเสตอร์เข้าไปยันโคนแกนแล้วค่อยใส่ตัวล๊อคอีกที ก็ขันน๊อตพอประมาณ ถ้ากลัวน๊อตคลายตัวออกเองก็เอากาวตราช้างหยอดเกลียวนิดนึงครับ

kikli

surin2004