Main Menu

เตือนภัย หลอกขายของ โอนชืรอบัญชี วิษณุ วงดี

เริ่มโดย X-Men, เมษายน 19, 2016, 09:08:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

X-Men

เตือนภัยครับ ผู้ขายใช้ชื่อบัญชีวิษณุ วงดี  ผมโอนเงินซื้อเรือนไมล์ super 4 ไป แล้วเวียบเลย หรือใครรู้จักรบกวนแจ้งพี่เขาติดต่อกลับผมด้วยครับ ตกลงซื้อขายเรือนไมล์ super 4 tec1 โอนเงินเรียบร้อย 3000 บาท ไปบัญชี 1562573163 ไทยพานิช วิษณุวงดี ว่าจะส่งของให้ เอาไปเอามาว่ายังไม่สะดวกส่ง กลัวของค้างที่ ปณ ช่วงหยุดสงกรานต์ สุดท้ายว่าจะโอนเงินคืนให้ แล้วหายไปปเลยติดต่อไม่ได้ โทรศัพท์ไปปเครื่องก็ปิดตลอด ฝากเตือนภัยพี่น้องทุกคนครับ