Main Menu

ประกับข้าง kr ตัวนี้ หัวต่อมันมีกี่ขา ครับ แล้วสายไฟแต่ละเส้นคือสายอะไรบ้างครับ

เริ่มโดย lordomo, มีนาคม 04, 2016, 02:59:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

ประกับข้าง kr ตัวนี้ หัวต่อมันมีกี่ขา ครับ แล้วสายไฟแต่ละเส้นคือสายอะไรบ้างครับ

ขอข้อมูลหน่อยครับ ขอบคุณครับ

รถอะไรหว่า?

pikky_team

ประกับแบบนี้ผมเคยเจอของรุ่นมีกล่อง และไม่มีกล่อง หน้าตามันเหมือนกันเลย แต่เอาของรุ่นไม่มีกล่องมาใส่รถมีกล่อง ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกตำแหน่ง ออฟ-รัน จะกลับด้านกัน ส่วนเปิดปิดไฟ ปกติ ส่วนมีกี่สายทำอะไรบ้างต้องรอท่านอื่นมาตอบครับ