Main Menu

กำลังจะเติมฝันกับ TZR 150 อยากทราบว่า งบ 21,500 จะได้มือ 2 ประมาณไหนครับ

เริ่มโดย Athenaxp, มกราคม 24, 2016, 09:43:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Athenaxp

มีงิบไม่เกินนี้ ราคานี้ จะได้รถประมาณไหนครับ จบเลยไหม จ่ายเงินปุ๊บขี่ทางไกลกลับเลย
รบกวนชี้แนะด้วยครับ

yooth mtx

งบนี้ได้สบายมาก
   *** แต่รถมือสอง  ก็คือมือสอง  ต้องเผื่อใจไว้ด้วยนะ  รถอายุจะ20ปีแล้ว  ขี่ๆไปจะกินข้าวลิงตอนไหนไม่รู้  ยิ่งซื้อต่อจากคนที่ไม่รู้ประวัติจะวางใจได้แค่ไหน  ถึงแม้เค้าจะบอกว่าทำมาจบแล้วก็ตาม 
   *** หรือ หารถสภาพพอได้ (ราคาไม่แรง ขายกันไม่กี่พัน) แล้วมาปั้นเอง แต่ต้องหาช่างที่วางใจได้  และต้องใช้เวลาหน่อยครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

saravut

งบขนาดนี้ ได้สภาพจบแน่
แต่ต้องดูรถเป็นด้วยนะ

sing693

ต้องดูให้ดีๆครับ  เดี๋ยวนี้หาซื้ออะไหล่ยากมากต้องหาเทียบ ขนาดในศูนย์ที่ชุมพรบอกอะไหล่ 2T ไม่มีในสต๊อกแล้ว

sing693

ขอฝากเพื่อนๆใน 2 STROKE ENGINE CLUB ก็แล้วกันนะครับ ใครขาดเหลืออะไรก็ตั้งกระทู้ไว้ จะได้จุนเจือให้ 2T มีสีสันกันต่อไปยาวๆครับพี่น้อง