Main Menu

Yamaha Y80 cdi เครื่องเดิมยัดลูก เมท 111 สามารถแซงพวก msx 125 ได้ไหมครับ

เริ่มโดย Faxzaza, มกราคม 14, 2016, 12:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Faxzaza

พอดีจะเอารถไปทำลูกใหม่อ่ะครับ ว่าจะยัดลูก mate 111 อยากทราบว่าจะแรงพอที่จะแซง msx ไรพวกนี้ได้ป่าว ถ้าไม่ได้ต้องแต่งยังไงบ้างครับ

saravut

yooth mtx

อย่าเลยครับ  เสียดายรถน่ะ   รถยังสวยสภาพดี หายากแล้ว
    ***   เป็นผมนะ แค่ทำให้มันสมบูรณ์  เอาไว้ขับเล่นเย็นๆ  คลาสสิค ดีนะ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ