Main Menu

ZX ผมวิ่งได้แค่80-100 พอ6000-7000 รอบ บิดแล้วแรงตกแก้ไขยังงัยครับ

เริ่มโดย noom ser, ธันวาคม 01, 2015, 02:40:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

รถเดิมแค่ไหนครับ คารบู ระบบไฟ เคยตรวจเชคมาก่อนมั้ยครับ
รถอะไรหว่า?

noom ser

เสืัอยังไม่ปอก ลูกสูบside  B ลูกสูบเป็นรอยและเส้ืสูบมีรอยลึก
อยากรบกวนสอบถาม เพราะเปลี่ยนแหวนลูกสูบแล้ว อาการไม่หาย
ล้างคาบูแล้ว

pikky_team

ใส่เกียร์ว่างสตาร์ทเครื่องจอดอยู่กับที่ แล้วเบิ้ลดูว่ามันสามรถเร่งได้เกินช่วงรอบที่มีปัญหาใหม แล้ววาล์วเปิดปกติใหม