Main Menu

ทดสอบระบบ และชี้แจ้ง

เริ่มโดย KenJi, พฤศจิกายน 03, 2015, 03:44:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KenJi

ตั้งกระทู้ทดสอบระบบก่อหน้านี้ระบบเกิดติดบัคตั้งกระทู้แล้วขึ้นเตือนกระทู้คุณน้อยกว่า 60 วินาที ตอนนี้หายแหละ อิอิ...
รู้สึกว่าไม่ได้เข้ามานานกระทู้รับสมัครงาน ขายของลงบอร์ดนนี้เพียบ เพิ่งไล่ลบและแบน User ไป เดียวจะกลับมาไล่ตรวจสอบทีละบอร์ดเลยนะครับ

lordomo

ฝากด้วยนะครับ พวกกระทู้นอกเรื่องเยอะมากครับ จะตั้งบอร์ดคุยเล่นบ้างก็โดนพวกทับถมตลอดครับ
รถอะไรหว่า?

KenJi

อ้างจาก: lordomo เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2015, 09:48:52 หลังเที่ยง
ฝากด้วยนะครับ พวกกระทู้นอกเรื่องเยอะมากครับ จะตั้งบอร์ดคุยเล่นบ้างก็โดนพวกทับถมตลอดครับ
ใช่ครับ ช่วงที่แอดมินกำลังแก้ไขระบบ ผมก็ไม่ได้เข้าบ่อยนักพอต้นเดือนวันที่ 3 ที่ผ่านมา เข้ามาปั๊บเจอพวกโพสขายของโผล่มาเป็นหน้าเลย ผมเจอจัดการลบ และแบนไป 2 User ครับ เดียวต้องเข้ามาตรวจขันให้มากขึ้นครับ...

lordomo

พวกขายของมาอีกแล้วครับ สมัครใหม่มาทุกวันเลยครับ
รถอะไรหว่า?

KenJi

อ้างจาก: lordomo เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2015, 08:48:10 หลังเที่ยง
พวกขายของมาอีกแล้วครับ สมัครใหม่มาทุกวันเลยครับ
ดำเนินการให้แล้วนะครับ อิอิ...

KenJi

วันที่ 18/12/58 0:44 น. หลังจากที่ไม่ได้เข้ามาดูเกือบ 2 เดือน ผมเข้ามาดูบอร์ดนี้ตกใจมากกระทู้โฆษณาอะไรไม่รู้เกือบทั้งหน้า (เกือบ 50 กระทู้) ผมได้ดำเนินการลบเรียบร้อยแล้วครับ ได้แบนชื่อสมาชิกที่โพสและทำผิดกฎไปแล้วบางส่วนแล้ว คาดว่าเดียวอีกไม่นานน่าจะกลับมาอีกแต่ผมจะพยายามเข้ามาดูแลบอร์ดครับเพื่อไม่ให้มีใครมาโพสกระทู้แนวโฆณษาหรือขายของในบอร์ดนี้ครับ เพื่อความสะดวกในการใช้งานบอร์ดของเรา

lordomo

ขอบคุณแอดมินมากๆครับ สักวันนึงพวกนี้น่าจะหายไปจากบอร์ด
รถอะไรหว่า?

KenJi

อ้างจาก: lordomo เมื่อ ธันวาคม 19, 2015, 09:20:13 หลังเที่ยง
ขอบคุณแอดมินมากๆครับ สักวันนึงพวกนี้น่าจะหายไปจากบอร์ด
ครับ ผมก็อยากให้เป็นอย่างงั้นครับบอร์ดจะได้ไม่รกเพราะพวกนี้ ตั้งแต่ทำงานผมก็ไม่ค่อยได้เข้ามามากนักสงสัยคงได้ใจ ช่วงนี้หลังจากที่เห็นว่าบอร์ดรกมากผมเลยเข้ามาค่อนข้างบ่อยหน่อยเพราะไม่งั้นล่ะก็รกทุกบอร์ดแน่ๆ

KenJi

ยังมีกระทู้ขายของ รับสมัครงานให้ให้ลบอยู่เรื่อยเลย

สงสัยคงอ่านภาษาไทยไม่ออก บอร์ดซื้อ - ขาย (ที่ไม่เกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์) ก็มีแต่ไม่ไปตั้งกัน เห็นแล้วเพลียจริงๆ