Main Menu

สภาพนี้ราคาตั้งต้นเท่าไรดีครับ

เริ่มโดย annop, กันยายน 26, 2015, 02:33:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

annop

รบกวนถามท่านที่ขี่ kr 150 สภาพนี้ราคาที่สามารถซื้อได้ครับ รบกวนเรื่องราคาครับ
รถจอดนานมากกว่า 15ปี

ALLaser

ถ้าเอกสาร ครบ 6-7 พันครับ ถ้าไม่มีเอกสาร   2500 พอ
กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

annop

pikky_team

วิคเตอร์ท้ายแบนปลอมตัวมาหรือปล่าว
สภาพนี้ถ้าเป็นรถแปลงมาไม่เดิม ผมให้ห้าพันพอสำหรับรถมีเอกสารถูกต้อง ถ้าไม่มีเอกสารไม่ซื้อครับ

annop

สภาพเดิมครับ ตรงรุ่นครับ แต่จอดนาน ไม่เคยล้ม เอกสารมีครับ ขาดต่อ ถ้าซื้อต่อมาต้องทำมากไหมครับ
แน่ต้องเปลี่ยนยาง ระบบออโต้ลูป คิดไม่ออกช่วยแนะนำครับ
:) :) :) :) :) :) :) :)

saravut

ใบพัด ตูดเป็ด มันก็ไม่ตรงรุ่นอยูแล้ว
ถ้าราคาไม่สูง เอกสารครบก็จัดเลย
สภาพแห้งดี