Main Menu

โชคดี ในความโชคร้าย....

เริ่มโดย makatho_2T_PL, กันยายน 14, 2015, 03:28:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makatho_2T_PL

สวัสดีครับ
สวัสดี พี่ๆ เพื่อนๆ ผม โต พิษณุโลกครับ
ในอดีต เคยรับบริการเรื่องเอกสารที่มีปัญหา ทำจบมาก็เยอะ ลูกค้าเก่าๆ ก็คงจำได้ แต่ช่วงที่วางมือไป คือไปทำงาน ตจว.จนไม่มีเวลา เลยทำให้ห่างเหินเว็ปไปพักใหญ่ คือ นานจนลืมว่า passwird อะไร และพอจะเข้าแก้ไข ก็จำ mail และ passwird ไม่ได้ ตอนนี้จนปัญญาครับ ไม่รู้จะทำอย่างไร แต่โชคดีว่าเครื่องผมใช้จำประวัติ lock in เลยค้างอยู่ที่เครื่องครับ ยังไม่ได้ lock out หากใครมีวิธีช่วย ก็บอกผมบ้างนะครับ หรือเราเปลี่ยนเอาเมลล์ใหม่ใส่แทนได้มั้ย เพราะถ้าผมออกระบบ คงจบกัน คงต้องสมัครสมาชิกใหม่ ไม่อยากเสียประวัติ เพราะสมัครสมาชิกไว้นานแล้ว ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ
ขอบคุณเพื่อนๆ ครับ

ตอนนี้ ในความคิดคือ อยากเปลี่ยนเมล กับพาสเวิร์ด เพราะของเดิมจำไม่ได้เลยครับ

ใครผ่านมาเห็นข้อความแล้วพอมีทางช่วยก็บอกผมบ้างนะครับ

SIRI

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน.. :-* แต่อยากปรึกษาเรืองทะเบียนอะครับ เคยใช้บริการแล้วครั้งนึง ไม่ผิดหวัง ???

อ้างจาก: SIRI เมื่อ กันยายน 15, 2015, 08:46:17 หลังเที่ยง
ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน.. :-* แต่อยากปรึกษาเรืองทะเบียนอะครับ เคยใช้บริการแล้วครั้งนึง ไม่ผิดหวัง ???

ขอบคุณมากๆ ครับพี่ ที่จำกันได้ ถ้ามีอะไรปรึกษา ก็โทร หรือไลน์มาได้ครับ
0845966199 โตครับผม
บางทีโทรมาผมอาจไม่ได้รับ เพราะเข้าไซต์งานห้ามใช้โทรศัพท์ครับ

Sabb

สวัสดีครับคุณโตผมเขยพิษณุโลกขอปรึกษาเรื่องเปลี่ยนโครงรถkrต้องใช้เอกสารอะไรบ้างคับราคาแพงไหมขอบคุณคับ

อ้างจาก: SIRI เมื่อ กันยายน 16, 2015, 09:43:21 หลังเที่ยง
ได้ครับ ???

ขอบคุณมากครับพี่ +1กำลังม้าครั

อ้างจาก: Sabb เมื่อ กันยายน 17, 2015, 11:03:38 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับคุณโตผมเขยพิษณุโลกขอปรึกษาเรื่องเปลี่ยนโครงรถkrต้องใช้เอกสารอะไรบ้างคับราคาแพงไหมขอบคุณคับ

รบกวนแอดไลน์มาหาผมได้มั้ยครับ ตามเบอร์ข้างบนครับ รายละเอียดเยอะ จะลงในนี้ก็เกรงใจครับ เพราะว่ายังไม่ได้กลับมาเปิดรับอย่างเป็นทางการครับผม แต่ถ้าอยู่พิดโลก ว่างๆ ก็เข้าไปถามผมที่บ้านได้นะ ผมอยู่ใกล้ๆ ห้างแมกโครครับ

Mesuke