Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jack_pk

อ้างจาก: yoshi เมื่อ มีนาคม 31, 2014, 02:08:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jack_pk เมื่อ มีนาคม 26, 2014, 08:16:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: กังนัมสไตล์_SE เมื่อ มีนาคม 24, 2014, 09:58:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jack_pk เมื่อ มีนาคม 23, 2014, 10:25:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: กังนัมสไตล์_SE เมื่อ มีนาคม 23, 2014, 08:26:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: krn เมื่อ มีนาคม 22, 2014, 04:18:57 หลังเที่ยง
ตามหากล่องไฟ  n ตากลมครับ มีล้อโตอยู่แลกกันได้นะครับด่วนครับ ???
มีแต่กล้องส่องสาวอ่ะครับ ใช้แทนได้ม้ายอ่ะครับการณ์ อิอิ
นานๆท่านประทานเข้าบ้านซะทีขท
ตอนนี้กำลังคุยกันว่าจะยกตำแหน่ง ปธ.ให้ใครกันดียุ เพราะพี่ม่ะค่อยได้เข้ามาเลย ทริปก้อม่ะได้ออกเลย ตัวแทนแพลมมาแระ ปธ.คนใหม่ คนนี้ทุกทริปม่ะเคยพลาด ชอบการขับขี่ ชอบออกทริป สืบสานเลยแระคนนี้ ยังไงน้องๆพี่ๆทุกคนก้อต้องรักและชอบ ปธ.คนใหม่คนนี้แน่ๆ ตอนนี้ยังไม่บอกชื่อยข อิอิ
พี่โต้งเป็นนะดีแล้ว  ต่างตนต่างความคิด  เดี๋ยวมันจะยุ่งกันใหญ่+555
บวกให้อีก1ม้าอิอิ
ประทานโต้งจงเจริญ่ๆๆๆๆๆๆ(หน้าม้าชัดๆ)555
อัพ ไซร์  โปร  อามร์  ก็  งันๆๆ  เจ็บ  มาเยอะๆๆๆ

yoshi

ดียามบ่ายๆแดดร้อนๆๆคร้าบบบบอิอิ

yoshi

ดียามเช้าๆคร้าบพี่น้องอิอิ

ton_ser

ข้อความรู้หน่อยคับ เครื่อง ZX กับ ser 98 อะหรั่ยภายในใช้แทนกันได้ป่าวคับ

jack_pk

อ้างจาก: ton_ser เมื่อ เมษายน 02, 2014, 10:55:03 ก่อนเที่ยง
ข้อความรู้หน่อยคับ เครื่อง ZX กับ ser 98 อะหรั่ยภายในใช้แทนกันได้ป่าวคับ
เช็คกับประท่านเลยก๊าบ
อัพ ไซร์  โปร  อามร์  ก็  งันๆๆ  เจ็บ  มาเยอะๆๆๆ

Bung-kohkeaw

สวัสดีครับ
   ไม่ร้อนกันเลยใช้ไม่พี่น้อง

jack_pk

ง่วงแล้วกินนมนอนดีกว่า

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

สวัสดีครับชาวภูเก็ต   ปธ.พี่โต้ง พี่โย พี่เอ้   พี่ปาน พี่เกตุลั้ลล้า พี่ใหญ่ พี่เก่ง ลุงน้อง ท่านหลวง ท่านต้น ท่านป๊อบ  พี่ป้อม ท่านแจ๊ค2T+2คนเลย    พี่รมฌ์ ท่านเเอ๊ด  ท่านจอนห์ น้องตูน- น้อง ปืน โก้ไข่ พี่เปเล่ และ  ทุกคนคับ 
ไม่เข้ามาหลายวันเเล้ว คิดถึงจุงเบยยยย
รักนะจุ๊บๆ

yoshi

อ้างจาก: ton_ser เมื่อ เมษายน 02, 2014, 10:55:03 ก่อนเที่ยง
ผิดกันที่ฝาสูบอ่ะคับ

yoshi

อ้างจาก: A-SERPICO....จุ๊บๆ... เมื่อ เมษายน 04, 2014, 04:58:36 หลังเที่ยง

สวัสดีครับชาวภูเก็ต   ปธ.พี่โต้ง พี่โย พี่เอ้   พี่ปาน พี่เกตุลั้ลล้า พี่ใหญ่ พี่เก่ง ลุงน้อง ท่านหลวง ท่านต้น ท่านป๊อบ  พี่ป้อม ท่านแจ๊ค2T+2คนเลย    พี่รมฌ์ ท่านเเอ๊ด  ท่านจอนห์ น้องตูน- น้อง ปืน โก้ไข่ พี่เปเล่ และ  ทุกคนคับ 
ไม่เข้ามาหลายวันเเล้ว คิดถึงจุงเบยยยย

หายไปหลายวันเลยนะน้องเอสวดหล่อ อิอิ

Jitipat

ไปมั้ยครับวันที่19เม.ย. ที่สะพานหิน  รวมตัว2tกันดีกว่า  อย่าน้อยหน้า คาวา GTO มาเลย์
ติดต่อสอบถามโทร 089-4726880 เก็ก (D-tac)
ธ. กรุงศรีอยุธยา เลขบัญชี 217-1-20645-4 Jitipat
ที่อยู่ส่งของ
จิติพัฒน์ จันทร์สกุล 2/36 ม.1 ต.ทับปุด อ.ทับปุด จ.พังงา 82180

NovaScraper

สงกรานต์ปะแป้งสาวที่ไหนกันครับ พี่ๆ

ton_ser

yoshi

ดียามเช้าคับหายไปหลายวันอิอิ

ton_ser

แนะนำร้านทำสีในภูเก็ตให้หน่อยคับ อยากจะจับเจ้าเขียวอาบน้ำใหม่

wave525

ร้านโกเรศ กวางตุ้ง คับ  สวยเนียนคับ
*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

ton_ser

อยู่แถวไหนคับบอกพิกัดหน่อย เฉพาะชุดสีทั้งคันราคาประมาณเท่าไหร่คับ

wave525

อ้างจาก: ton_ser เมื่อ เมษายน 21, 2014, 03:58:04 หลังเที่ยง
อยู่แถวไหนคับบอกพิกัดหน่อย เฉพาะชุดสีทั้งคันราคาประมาณเท่าไหร่คับ
ถนนศักดิเดช (สายกวางตุ้ง) ไปถึงหน้าปากทางสุสานกวางตุ้ง ตรงกันข้ามจะมีซอย ปากซอยมีร้านซ่อมมอเตอร์ไซค์อยู่คับ ขับเข้าไปในซอยไม่ถึงสิบเมตรก็มองเห็นคับขวามือ ช่างสีชื่อ โก้เรช คับ ส่วนราคาคุยกับช่างเลยคับ ราคามาตราฐาน คับ
*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

ton_ser

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ

wave525