Main Menu

หาก้านสูบ แกมม่า1ครับ

เริ่มโดย kaitun, สิงหาคม 25, 2015, 03:10:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaitun

แกมม่าผมจอดได้1เดือนเต็มๆแล้วครับลูกเอาไปอัดขึ้นดอยสุเทพ ดังแก็กๆๆๆๆๆผ่าดูไปซะแล้วก้านสูบ  ก็มีมาหลายเจ้าครับแต่อยากได้เฉพาะก้านแท้กับลูกสูบ#50ราคาไม่ต้องแรงมาก จนครับไม่ค่อยมีตังค์แต่ยังชอบ2Tอยู่ครับวัยเด็กไม่มีกับเขาบ้านจนครับ(หนังชิวิตละคราวนี้)ขอแบ่งปันหน่อยครับ     ขอบคุณตรับ

thidasatan

มี ใหม่แท้ 1450 บาท กับ 500 บาท นอกห่อครับ ก้านสูบ

kaitun

1450กับ500คืออะไรบ้างครับพร้อมส่งด้วยป่าว ว3ครับ

kaitun

ก้านได้แล้วครับ ได้มาทั้งเส้น ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือครับ
???