Main Menu

หาร้านทำเครื่องkr

เริ่มโดย urinan_p, กรกฎาคม 09, 2015, 08:03:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

urinan_p

ใครพอจะมีร้านที่แนะน้ำบ้างครับ  แถวห้วยขวาง/ดินแดง  จะทำเครื่องkr ครับ  ขอแบบที่มีประสบการณ์ครับ ราคาสมเหตุสมผล

urinan_p

Fatarmy

มาแถว นวมินทร์มั้ยครับ มี ร้าน ทำ kr ระดับตำนาน ตั้งอยู่ตรงข้ามโรงเรียนวัดบางเตย ปากซอยโพธิ์แก้ว  เจ้าของร้าน คือ เอก น้ำบาน ครับ

keeauto

ขี่มารังสิตเลยดีกว่าแถวห้วยขวางสุทธิสารนึกไม่ออกเลยมีแต่ความแออัด  เคยมีคนถามมาแล้วแถวๆนั้นยันสะพานควายก็ไม่มีร้านซ่อม