Main Menu

อะไหล่มือสองยามาฮ่าทุกรุ่นครับสั่งจัดหากันได้ที่นี่ครับ

เริ่มโดย Ran_Nadun, มีนาคม 27, 2010, 09:15:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaythai

กรอบทั้งคันของtzrไฟท้านสองดวงมีไม่ครับขอราคาด้วยขอบคุณครับ

chaythai

เงียบขอบล้อหลัง  1.85x18  ก็หาอยู่สุราษยังหาไม่ได้ทีเซง

fizzy01

พี่ครับ อยากทราบราคา ซีลจานไฟ กับ ซีลข้อเหวี่ยง zr120 ครับ ขอสภาพแจ่ม ๆ + ราคาส่งด้วยนะครับ

@@TaJung@@

อ้างจาก: fizzy01 เมื่อ พฤษภาคม 09, 2012, 08:11:57 หลังเที่ยง
พี่ครับ อยากทราบราคา ซีลจานไฟ กับ ซีลข้อเหวี่ยง zr120 ครับ ขอสภาพแจ่ม ๆ + ราคาส่งด้วยนะครับ
ร้านอะไหล่มีขายทั่วไป หาซื้อง่าย...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

chaythai

:P  หาอยู่ที่บังไมหรือมุมเมอแรงซ้ายขวาที่อยู่ไต้กระจกน่ะ

loveyou

อ้างจาก: chaythai เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 03:18:24 ก่อนเที่ยง
ไม่เคลื่อนไหวเลย
****ของรุ่นไหนค่ะ มีภาพประกอบมั๊ยค่ะ (ขออนุญาติตอบแทนพี่โจค่ะ) พี่โจติดธุระต่างจังหวัด จอยจะช่วยดูให้ค่ะ **** ???
*สำหรับลูกค้าผู้น่ารัก*
เลขที่บัญชีคะ 2472076815 ธนาคารทหารไทย
เลขที่บัญชีที่นี่ค่ะ 673-7-04607-5 ธนาคารกรุงเทพ
ปฐมาภรณ์ กฤตยาวรกุล
ติดต่อ *จอย0926029183* AIS ขอบคุณค่ะ
อีกเบอร์น่ะค่ะ* 0832828050 dtac ค่ะ

anatomy

เพราะคนเราไม่สามารถ ย้อนเวลากลับไปแก้ไขอดีตได้ ถ้าสามารถเติมความฝันในวัยเยาว์ที่ขาดหายไป ให้หวนกลับมาได้มันก็คุ้มค่ามากกว่าเงินทอง ที่เสียไป CR. @Ple Sticker Phuket

doung

พี่มีสวิงอาร์มTZMกับล้อTZMไหมครับราคาเท่าไหร่ครับ ขอดูรูปด้วยครับ

maxdrs

สวัสดีคับ พี่โจ-จอย อยากดูรูปชุดหน้าทั้งชุดของเอ็นตากลมคับ(มะคืนที่โทรไปถามพี่โจ) ช่วยลงรูป-ราคารวมส่งด้วยคับ ขอบคุณคับ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

junrod

chaythai

ที่อยู่ใต้กระจกมองหลังน่ะครับเป็นอันโค้งๆสองอันซ้ายขวาติดกับแฟรมน่ะครับของtzrครับรบกวนด้วยผมลงรูปไม่เป็นขอบคุณครับจากสุราษ

anun212

สวัสดีครับพี่โจหาดุมหน้าtzให้ผมหน่อยครับเอาแบบครบๆนะครับ บูช+จาน+แกนล้อ+กระปุกไมค์ ขอบคุณครับ

anun212

chaythai

ที่อยู่ใต้กระจกมองหลังน่ะครับเป็นอันโค้งๆสองอันซ้ายขวาติดกับแฟรมน่ะครับของtzrครับรบกวนด้วยผมลงรูปไม่เป็นขอบคุณครับจากสุราษ

Ran_Nadun

อ้างจาก: chaythai เมื่อ มิถุนายน 10, 2012, 06:02:10 หลังเที่ยง

คล้ายๆมุมเมอแรงใช่ใหมครับ ตัวนั้น..ชิ้นละ 100 ครับ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

junrod

พี่ครับมีเสื้อสูบกับข้อเหวี่ยง TZR-R บ้างใหมครับ ขอแจ่มๆนะครับ ขอดูรูปด้วยนะครับถ้ามี

chaythai

ขอบคูณสำหรับคำตอบครับท่าน
+ มุมเมอแรงข้างขวา
+กางเกงในที่อยู่ตรงท่อใต้หม้อน้ำเป็นพลาสติกสามเหลื่อมไมรู้ว่าอะไรเรียกถูกเปล่า
+ที่ครอบไฟท้ายซ้ายขวาบนล่างสี่ชิ้น
+ไฟหน้าซ้าย
ทุกอย่างขอเป็นของแท้น่ะครับ ขอรูปและราคาพร้อมค่าส่งด้วยจากสุราษขอบคุณครับท่าน