Main Menu

RX-S 115cc สะพานใหม่

เริ่มโดย soap.e.euds, มีนาคม 17, 2015, 04:28:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soap.e.euds

พีครับ แอดไลร์ผมมาได้ไหม ผมสนใจเรืองแตงรถแนวนีมากเด็กใหม่โดนหลอกมาเยอะ ID Line : Soap666
ผมขับ rx-s115 อยากทำมาก ขอคำแนะนำบ้าง เรืองว่าพีมาอะไรไปบ้าง ต้องดัดแแปลงไรบ้าง... พอมีพีๆ คนไหนใจดีช่วยกันทำหรือให้คำแนะนำไหมผมอยู่สะพานใหม่
ผมแนบรูปรถต้อนนีไวคับ ช่วยแนะนำได้จะดีมากเพราะอยากใึกทำเอง
ต้องใสไรเพิมบ้างพีว่า ต้อนนีผมเอาคาบูLSออก ใส Concordeแทน. แล้วใสไฟเลียงครบละ เหบือไมลกัยล่อกับสี

aoaaued

หัวข้อ: RX-S 115cc สะพานใหม้  (อ่าน 10 ครั้ง)

ตั้งหัวข้อซะ.... เห็นแล้วเหวอเลย...ไม่เคยได้ยินชื่อนีั้ อิอิอิ "สะพานใหม้"    (ล้อเล่นนะครับ)

DULMTX333

:เข้าไปดูในยูทูปกลุ่มRXพระนคร..จะนัดเจอกันเเถวสวนลุม..โซนนนทบุรีก็เเถวถนนเเจ้งวัฒนะ...ไว้คุยไว้หาร้านเเต่งเน้นจริงใจกันครับ