Main Menu

รถเก่าคันเก่งทำให้นิ่ม

เริ่มโดย o_nsr, มีนาคม 14, 2015, 04:48:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

o_nsr

ถ้าเราจะทำให้เจ้ารถเก่าคันเก่งของเราให้กลับมาขับนิ่มเหมือนรถใหม่เราต้องทำอะไรบ้างครับ

เดช..ไอ้เสื้อทอง

1.ลูกปืน ภายใน เครื่องยนต์ทั้งหมด

2 .ลูกปืน ระบบ ส่งกำลัง  สเตอร์ แกนล้อ  คอบังคับเลี้ยว

3. เซ็ท น้ำมัน ใน โช้คอัพ หน้า

4 . เปลีี่ยน โช้คอัพหลังใหม่  หรือถอดซ่อม (จะมีแต่ในจังหวัดใหญ่ ๆ ที่มีร้านซ่อมโช้คมอเตอร์ไซค์)

5 .ใช้ ล้อยาง ที่ มีคุณภาพและสเปค ที่สูง กว่าเดิม  สูงกว่า ตอนออกจาก โรงงาน

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

o_nsr

keeauto

เสริมเบาะให้หนาด้วยฟองน้ำนุ่มๆครับ 555555