Main Menu

แนะนำร้านซ่อมรถเจ๋งๆจริงใจย่านฝั่งธน (หนองแขม/บางแค) หน่อยคร้าบบบบบบบ

เริ่มโดย Arm PS, มีนาคม 12, 2015, 02:38:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Arm PS

:o ตามหัวข้อครับ รถผมโซนิคมีปัญหาเรื่องคาร์บูฯ เลยอยากขอร้านแนะนำจากพี่ๆอ่ะครับว่ามีร้านไหนเจ๋งๆ แบบไม่โดนฟันอ่ะครับและขอแบบซ่อมแล้วจบนะครับ  ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ  :D :D

buldog

มาแถวแยกบ้านแขกสิครับ ไม่ไกลมากเท่าไหร่  ร้านอยู่ตรงข้ามบิ๊กซีอิสระภาพ (บ้านสมเด็จ).  แก้ปัญหารถผมได้ดี ผมก็ถือว่ามีฝีมือล่ะ.   แต่ปกติก็เข้าศูนย์เป็นประจำนะและคิดดว่าดีกว่าตามร้านทั่วไปด้วย.  ผมว่าถ้ารถมีปัญหาควรกลับไปเซ็ตให้เหมือนเดิมๆ.  แฟคตอรี่รีเซ็ตดีที่สุดครับ