Main Menu

เซียนคาบูช่วยหน่อยครับ มีโอ ตัวเก่า

เริ่มโดย ismeoza, มีนาคม 06, 2015, 02:13:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ismeoza

ขอความรู้หน่อยครับ คือรถผมมีโอตัวเก่า เวลาจอดนานๆพอสตารดแล้วมันวอดบิดไม่ได้เลยดับพอสตารดใหม่ที่นี้กดยาวเลยครับกว่าจะติด หรือเวลาวิ่งไกลหน่อยพอจอดได้สัก10นาทีอาการเป็นเหมือนกันเลยครับบิดวอดกว่าจะออกตัวได้นี่ต้องเปิดโช๊คทิ้งไว้สัก5-10นาที พอตอนขับไม่มีอาการสดุดแต่พอผ่อนคันเร่งท่อยิงครับ เปลี่ยนคาบูลูกใหม่แล้วก็เป็นเหมือนเดิม อาการนี่เพิ่งเป็นมาได้3-4วัน รถไม่แน่ใจว่าลูกอะไรแต่ช่างบอกลูกเล็ก ฝาเปิดมานิดหน่อยไม่รู้ว่าเปิดมาเท่าไร ช่างบอกมาอีกทีครับ ขอบคุณครับที่เข้ามาตอบ
รถไม่แรงเดี๋ยวแกงไม่ร้อน

saravut

โชคแล้วมันวอดอีกรึเปล่า ขี่ได้ปกติไหมตอนเปิดโชค
คาบูศูนย์ยากาศใช่ไหม

panuponkz