Main Menu

แนะนำร้านซ่อม zr120หน่อยครับ

เริ่มโดย efban10, กุมภาพันธ์ 19, 2015, 06:59:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

efban10

รถผมตอนนี้มันพังอ่ะคับ เลยอยากหาร้านซ่อมดีๆราคาพอคุยได้คับ
สิ่งที่ต้องทำเลยคือ 1.เกียร์เหมือนกับว่ามันใส่เกียร์ไม่ได้แต่ว่าที่หน้าปัดมันขึ้นว่าเป็นเกียร์ว่าง แต่บิดไม่ออกเหมือนกับว่ามันค้างเกียร์อะไรอยู่เนี้ยและคับ
2.ขัดเสื้อสูบใหม่
ขอบคุนค้าบบบ  :)
ขออยุ่แถวรามอินทรา มีนบุรี และใกล้เคียงคับ

keeauto

มีร้านนึงอยู่หทัยราษฎฝั่งขาออกเคยยางแตกเข้าไปเปลี่ยนยางก็พบว่าเห็นมี2tรุ่นเก่าจอดซ่อมหลายคันและอะไหล่รุ่นเก่าและยังมีเครื่องคว้านเครื่องกลึงด้วยถือเป็นร้านใหญ่พอควร จำซอยไม่ค่อยได้น่าจะซัก20กว่าๆฝั่งขาออกไปมีนบุรีแถวนั้นใกล้7-11และหมู่บ้านอะไรจำไม่ได้แต่เป็นที่ชุมชน  ส่วนฝีมือซ่อมผมไม่รู้นะเพราะแค่ไปเปลี่ยนยางใน