Main Menu

รบกวนแนะนำร้านขายอะไหล่ NSR ตัวแรกตาเหลี่ยมหน่อยครับ

เริ่มโดย kakahunz, มกราคม 30, 2015, 11:09:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kakahunz

สวัสดีครับพี่ๆ ไม่รู้ว่าผมมาตอนนี้มันจะช้าไปหรือเปล่า พอดีผมไปเปิดโรงรถของพ่อแล้วไปเจอ NSR ซึ่งเป็นตัวแรกที่ไฟตาเหลี่ยมๆอ่ะครับ ผมก็เอามาลอง ปรากฎว่ายังใช่ได้ปกติครับ ผมเลยอยากจะเอามาขี่ไปตลาด ซื้อของธรรมดา คือผมอยากจะเอามาปัดฝุ่นใหม่ครับ เลยอยากหาร้านหรือแหล่งซื้ออะไหล่เผื่อถ้ามันมีปัญหาขึ้นมา รบกวนด้วยนะครับ
ปล.ผมมีรูปให้ดูด้วยนะครับ  ??? ???

phu4123

ยังพอหาได้ครับ  ไม่ยาก ในเว็บเรานี่แหละ  อยากได้อะไรโพสในห้องซื้อขายได้เลย   ผมผ่านตาบ่อยนะ อะไหล่ตัวนี้ แต่ไม่มีคนซื้อ เลยไม่ได้หยิบมาขายครับ