Main Menu

belle r รอบเครื่องมันเหลือช่วงเกียร์สุงสุด(เกียร์4)

เริ่มโดย manmocyc, ธันวาคม 28, 2014, 08:02:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manmocyc

เหมือนกับว่ามันสามารถต่อได้อีกเกีรยร์นึง อยากทราบว่าเกิดจากสาเหตุใด เกียวกับการไล่สเตอร์หรือเปล่า เพราะเมือวานผมพึ่งเอารถไปเปลี่ยนชุดโซ่-สเตอร์มาครับ ลงหน้า15หลัง34เลสทั้งชุด  แล้วโซ่-สเตอร์เดิมๆติดรถมันใช้ขนาดหน้าหลังเท่าไรหรอครับ ขอบคุณครับ

o_nsr

Yamaha BELLE-R สเตอร์หน้า 14 สเตอร์หลัง 37 โซ่ 428/100  ไม่น่าเป็นแล้วนะ 15/34  ทดมากไปด้วยซ้ำจริงน่าจะปลายห้อย

S40

คลัทซ์น่าจะลื่นนะครับ
เปลี่ยนแผ่นคลัทซ์บ้างหรือยัง

ASENAL