Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seilencer_TZR

ถ้าซ้อนไป ก้อไปด้วย

ถ้าขี่รถไป ตอนนี้ก้อยังไม่มีเงินหรอก

Freedom First

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 06:44:35 หลังเที่ยง

ถ้าขี่รถไป ตอนนี้ก้อยังไม่มีเงินหรอก
ไม่ทำงานรึแก กว่าจะไปอีกตั้งหลายวัน

อ้างจาก: Freedom First เมื่อ ตุลาคม 28, 2011, 01:18:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 06:44:35 หลังเที่ยง

ไม่ทำงานรึแก กว่าจะไปอีกตั้งหลายวัน

มหาลัยเลื่อนเปิด แล้วร้านที่ไหนจะเปิดให้ขาดทุนละ ?

นอนอยู่บ้านเป็นอาทิตย์ๆละ ไม่มีงานจะทำ

เลื่อนรอบ 2 เป็นวันที่ 14 จบเลย ไม่ต้องคุยเลย

MaX_TzR

ไม่วันที่ 3 ก็วันที่ 4 เนี่ยแหละ เดี๋ยวมาคอนเฟิร์มวันอีกทีนะ

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

MaX_TzR

ถ้าน้ำท่วม หรือฝนตก ผมก็ไม่ไปครับ

ไม่ชอบขี่รถถนนเปียกครับ

.

MaX_TzR

มาขออัพเดทว่าผมไม่ไปแล้วนะครับ

กลัวว่าคนและรถจะไม่ไหวครับ

คนไม่ได้ขับรถนานกลัวเพลีย
และรถจอดหลายเดือน ไม่ได้เช็คว่าส่วนไหนเสื่อมสภาพบ้าง

ใว้รอทริปบางทรายแล้วกันครับ

.

หลวงพี่ไม่ไป ผมก้อไม่ไปอะนะ

ไปช่วยหลวงพี่ทำรถดีกว่า

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

.

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

ฮ่าๆ เด๋วเสาร์หน้าไปเทสอีก ถ้า่น้ำยังท่วมอยู่นะ

super Tiger

เอาใจช่วยนะครับ หากรู้ว่าน้ำจะมาเตรียมเก็บรถเลยนะครับ เจอบอยครับที่สุโขทัย ::) :o

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

chimkul01

พี่ๆๆคร้าบวันเสาร์ไม่นัดกันแล้วหรอ

บ้านใครท่วมแล้วบั้ง

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

พี่แม็ค

สึกออกมาแล้ว

มาเจอกันที่สวนลัดโพธิ์หน่อยไหมพี่
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

สึกแล้วยังออกไมไ่ด้ๆๆๆ

ต้องรออีก 3 วัน เพราะอยู่ในช่วงอันตราย

MaX_TzR

.

ปุ๊_ทาลิ

ออกไปสั่งสอน VR&วิคเตอร์ มา
บังอาจมันบิดรถ(ท่อรีด)เสียงดังหน้าปากซอย
คว้าKR(ท่อเดิม)ทันใด จัดไป 2 รอบ  อิอิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut