Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seilencer_TZR

อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 01:32:31 ก่อนเที่ยง
รบกวนตามไปดูคับ ช่วยๆกันจับคนทำผิด  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=38935.0

คนนี้เป็นตำนานแห่งการโกงเลยครับ ยังหลุดมาอีกเหรอเนี่ย

MaX_TzR

เอก พี่ชวนไปตั้งนานแล้วเหอะ อย่ามาบอกว่าไม่ได้ชวน ในเอ็มมีบันทึกสนทนาอยู่

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

~{ Eak_ThaPra }~

5555 คับพี่

แต่มีข่าวร้ายจะมาบอก วันเสาร์-อาทิตย์ผมเลิกงาน 17.00 น

ผมคงไม่ได้ไป ทำงานคับ ป๊าผมหลังยอก แกทำงานไม่ได้ ผมต้องทำแทนคับ

ถ้าเกิดไปได้จะรีบไปคับพี่
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

.

chimkul01

ใจมันรักทำงัยอ่าพ่อ

นายฮาดีย์ ฉิมกุล
086-787-1291
403-024649-2 ไทยพานิชย์ สาขา บิ๊กซีหนองจอก

NeonoN

ใครไปงานบวช  วันอาทิตย์บ้าง แวะมาหาที่บ้านหน่อยดิ จะฝากซองไปช่วยงาน
พี่ เป็นไข้เลือกออก ไปไม่ได้   เพิ่งออกจากโรงพยาบาลมาเมื่อวานนี้เอง  วันนี้หมอตรวจดู จะให้นอนโรงพยาบาลอีกแล้ว เซงเลย
มาวันนี้ หรือพรุ่งนี้เช้าก็ได้ โทรมาก่อนนะ อย่าลืมนะ   จะฝากซองร่วมทำบุญหน่อย ขอบคุณ ครับ

ขอโทษนะแมค ที่ไม่ได้ไป ตั้งใจไว้อย่างดีเลย โทษที  ตั้งใจมากๆนะ
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

en_golff

สวัสดี ครับ ผมอยู่ แถว พระราม 2เหมือนกันครับ เจอผมก็ทักทายได้ นะ ครับ  ผม กอล์ฟ นะ ครับ

ผมใช้คันนี้อยู่ นะ ครับ  เจอก็ ทักท้ายได้ ครับ

MaX_TzR

.

ใครจะไป เจอที่วัดบัวผัน ตอน 8 โมงละกัน เอาโซนิคไป

พระแม็คเข้าโบถไปแล้วครับ

เข้าสู่ใต้ร่มกาสาวพัสตร์ เรียบร้อยแล้ว เสียดายผมไมไ่ด้เอากล้องไป เพราะตื่นสาย เกือบไปไม่ทันแห่

MiC-SpeeD

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

ช่วงนี้พี่ตูนใช้บริการคาร์แคร์บ่อยน๊ จ๊^^

เห็นไปกับนินจา^^ มาวันนี้เอาโซนิคไปอีก^^

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 09:17:55 หลังเที่ยง
ช่วงนี้พี่ตูนใช้บริการคาร์แคร์บ่อยน๊ จ๊^^

เห็นไปกับนินจา^^ มาวันนี้เอาโซนิคไปอีก^^

เห็นตอนไหนฟะ ?

MaX_TzR

.

Freedom First

NeonoN

"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก