Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MaX_TzR

อยากสวย ?

จัดไปเอก

พี่อยากใส่ไฟหน้า vr ขึ้นมาบ้างแล้วเนี่ย อิอิ  ใว้ค่อยๆเล่นไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็รู้จะใส่ไม่ใส่

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Freedom First

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: Freedom First เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 05:53:07 ก่อนเที่ยง
ลองกระจกPCXมะ เหลือเก็บไม่ได้ใช้

ถ้าให้ลองก็เอาคับ เดี๊ยวขับไปเอาเลย หิหิ เอาจริงนะ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 11:05:01 ก่อนเที่ยง
เอกชอบของฟรี อิอิ

บ้าเค้าเรียกว่าเห็นแก่ได้ 555

ประกี้เอา vr ไปลองกดเล่น   แม่เจ้าโว้ย  150 เกือบจะแตะ 160 ระยะประมาณ 500 เมตร

เครื่องกากๆ รถจอดทิ้ง 5 ปี   ถ่ายน้ำมันเครื่องอย่างเดียว(น้ำมันเครื่องสังเคราะห์Toyota)    เครื่องไม่ได้จูน

แม้งขึ้นไว้กว่าขับ TZM จริงๆอย่างที่พี่แม็คบอกเลย น้ำหนักรถมันเบาแบบนี้นี่เอง
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

shootme

อ้างจาก: backawer เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 11:18:06 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 11:05:01 ก่อนเที่ยง
เอกชอบของฟรี อิอิ

บ้าเค้าเรียกว่าเห็นแก่ได้ 555

ประกี้เอา vr ไปลองกดเล่น   แม่เจ้าโว้ย  150 เกือบจะแตะ 160 ระยะประมาณ 500 เมตร

เครื่องกากๆ รถจอดทิ้ง 5 ปี   ถ่ายน้ำมันเครื่องอย่างเดียว(น้ำมันเครื่องสังเคราะห์Toyota)    เครื่องไม่ได้จูน

แม้งขึ้นไว้กว่าขับ TZM จริงๆอย่างที่พี่แม็คบอกเลย น้ำหนักรถมันเบาแบบนี้นี่เอง

เครื่องกาก อะไร  หัวกุญแจยังสวยอยู่เลย แสดงว่าเจ้าของใช้น้อยมากๆ

seilencer_TZR

เด๋วๆ กระจกฮอนด้า กะ ยามาฮ่า ไม่เหมือนกันนะ

มันคนละเกลียวกัน ไม่รู้ยี่ห้อไรเกลียวซ้าย เกลียวขวา

เพราะเมื่อก่อนใส่หน้าโนวา แต่เอากระจก โนวามาใส่ ใสไมไ่ด้ เอากระจกนูโวมาใส่ ใส่ไ่ด้เฉยเลย

ไม่ต้องห่วงเรื่องใส่ไม่ได้ ผมมีหัวต๊าบกับหนอนทองเหลือง

ต๊าบเกลียวใหม่ ยังไงก็ใสได้

shootme

ตะกี้ไปดูเวป วิเศษยนต์ ก้านแท้ VR สลัก ลูกปืนบน ล่าง แหวนรอง พันหนึ่งเอง
http://vzy-thapra.tarad.com/webboard.php?lang=th&headername=%E0%C7%E7%BA%BA%CD%C3%EC%B4&headername=

น่าสนอะตูน

ไปละไปซื้ออะไหล่  ฝากซื้ออะไรโทรบอกผมละกัน

อ้างจาก: shootme เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 12:45:18 หลังเที่ยง
ตะกี้ไปดูเวป วิเศษยนต์ ก้านแท้ VR สลัก ลูกปืนบน ล่าง แหวนรอง พันหนึ่งเอง
http://vzy-thapra.tarad.com/webboard.php?lang=th&headername=%E0%C7%E7%BA%BA%CD%C3%EC%B4&headername=

น่าสนอะตูน

ผมผ่าเครื่องเ้มื่อคราวที่แล้ว ช่างเค้าบอกว่า ผมใช้ก้าน VR ไมไ่ด้ ผมต้องใช้ก้าน TZR อะ

เพราะผมซื้อก้าน VR รหัส 3JF มา เค้าบอกว่าใช้ไมไ่ด้เลย ไปเปลี่ยนที่ร้านที่ผมซื้อ เอาก้าน TZR มาให้ให้ผม

MaX_TzR

.

m06

น้องใหม่แต่แก่ไปหน่อยนะครับไงมาแจมๆๆกันได้ที่บ้านครับมานั่งดื่มกัน

อ้างจาก: m06 เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 02:38:16 หลังเที่ยง
น้องใหม่แต่แก่ไปหน่อยนะครับไงมาแจมๆๆกันได้ที่บ้านครับมานั่งดื่มกัน

อยู่แถวไหนครับ

MaX_TzR

.

ฮ้าวกันจัง  กลับมาแล้ว เดี๊ยวอัพรูปให้ด้วย

แต่ต้องออกไปหาพี่หนุ่ม มหาชัยก่อนก่อน

เดี๊ยวกลับมาอัพให้แล้วกัน

อ้างจาก: backawer เมื่อ พฤษภาคม 20, 2011, 04:53:44 หลังเที่ยง
ฮ้าวกันจัง  กลับมาแล้ว เดี๊ยวอัพรูปให้ด้วย

แต่ต้องออกไปหาพี่หนุ่ม มหาชัยก่อนก่อน

เดี๊ยวกลับมาอัพให้แล้วกัน

ถ่ายรูปไรมาอะ

MaX_TzR

.