Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 08:59:44 หลังเที่ยง
พี่และถังพี่อ่าสีดำ ยกให้ผมเถอะ อันเก่ามันรั่วว

หม้อนน้ำเป็นไรหรอคับถึงหาซื้อใหม่
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

beer53915

วันเสาร์ไปแล้ว แต่ไปสายนิดหน่อย
2 ทุ่มเอง 5 555+

เห้นปกติอยู่กันมืด คราวนี้ไปเงียบกริ๊บเลย

seilencer_TZR

อ้างจาก: จุ๊บุ จุ๊บุ เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 03:56:05 ก่อนเที่ยง
วันเสาร์ไปแล้ว แต่ไปสายนิดหน่อย
2 ทุ่มเอง 5 555+

เห้นปกติอยู่กันมืด คราวนี้ไปเงียบกริ๊บเลย

มาตอนนั้นมาเพื่อ ??

MaX_TzR

สงสัยมาหาหญิงแถวท่าน้ำ

ดึกๆ ยืนกันเพียบ ผมสั้นติ่งหูทั้งนั้น

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 09:51:04 หลังเที่ยง
สงสัยมาหาหญิงแถวท่าน้ำ

ดึกๆ ยืนกันเพียบ ผมสั้นติ่งหูทั้งนั้น

น่าจับไป ตับตับ ตับ ตับ ตับ ตับ ตับ  5555+

ถามหน่อย ว่ามิตติ้งบางทรายคราวนี้ ใครจะไปค้างบ้าง เ้ยอะมั้ย

ถ้าเยอะ จะได้ช่วยกันหาร เช่าบ้านสัก 1 หลังอยู่กันเลย กินกันเต็มๆ

จะได้ไม่ต้องห่วงเรื่องที่พักกัน

MaX_TzR

ฉัน
มึงไอ้ตูน
พี่ปุ๊ (เห็นบอกดูตังก่อน)
พี่หนึ่ง
พี่ลัก

แล้วก็อีกคนสองคน ที่ลงชื่อแล้วอยู่ในบอร์ดลงชื่อ อะ

.

~{ Eak_ThaPra }~

ควรเอางบไปเท่าไหร่หรอคับ

ไม่มีประสบการ เลยถามคับ

แล้วที่ท่าน้ำที่บอกว่าน่า ตั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ  จิงป่าวคับ -*-

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

อ้างจาก: NEUNG _SERMANIA เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 11:48:31 หลังเที่ยง
ตามนั้นแหละจัด  ลีโอให้1ลังตามนี้

ชอบไอเหมียวตัวนี้จิงๆ เชื่องดี

อ้างจาก: backawer เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 11:48:09 หลังเที่ยง
ควรเอางบไปเท่าไหร่หรอคับ

ไม่มีประสบการ เลยถามคับ

แล้วที่ท่าน้ำที่บอกว่าน่า ตั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ  จิงป่าวคับ -*-

เอารถอะไรไปครับ รถผม เติมน้ำมันเต็มถังไปถึงก้อยังเหลือเยอะอยู่อะ

MaX_TzR

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ธันวาคม 22, 2010, 12:13:20 ก่อนเที่ยง

เอารถอะไรไปครับ รถผม เติมน้ำมันเต็มถังไปถึงก้อยังเหลือเยอะอยู่อะ

เยอะจิงเอ่อ รถกุไม่รุ้จะพอไหม 555+

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 22, 2010, 12:14:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ธันวาคม 22, 2010, 12:13:20 ก่อนเที่ยง

เยอะจิงเอ่อ รถกุไม่รุ้จะพอไหม 555+

ตอนนี้อย่าเพิ่งเกรียน ขอสาระแบบเต็มๆหน่อย กุกำลังคำนวนอะไรหลายๆอย่างอยู่ จะได้เอามาแชร์ึความคิดกัน

MaX_TzR

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ธันวาคม 22, 2010, 12:22:45 ก่อนเที่ยง

ตอนนี้อย่าเพิ่งเกรียน ขอสาระแบบเต็มๆหน่อย กุกำลังคำนวนอะไรหลายๆอย่างอยู่

คำนวนไร

รถกุเนี่ยยังไม่เคยวิ่งทางไกล ถังนึงมันวิ่งได้แถวบ้าน 120 โลก็ก้อก 2 แล้ว

วิ่งทางไกลน่าจะประหยัดขึ้นมาหน่อยเพราะไม่ได้เชนเกียร์บ่อย แต่ไม่รู้จะได้กี่โล แล้วน้ำมันจะเหลือแค่ไหนก็ไม่รู้

.

NEUNG _SERMANIA

ใครหมดก่อนยกขึ้นกระบะโลด55555

MaX_TzR

อ้างจาก: NEUNG _SERMANIA เมื่อ ธันวาคม 22, 2010, 12:28:07 ก่อนเที่ยง
ใครหมดก่อนยกขึ้นกระบะโลด55555

รถแมกคงขึ้นรถพี่คันแรกอะ

แล้วคนขี่ก็ไปนั่งข้างๆหญิงเสื้อดำคนนี้ละกาน เอิ้กกกก

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 22, 2010, 12:25:06 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ธันวาคม 22, 2010, 12:22:45 ก่อนเที่ยง

ตอนนี้อย่าเพิ่งเกรียน ขอสาระแบบเต็มๆหน่อย กุกำลังคำนวนอะไรหลายๆอย่างอยู่

คำนวนไร

รถกุเนี่ยยังไม่เคยวิ่งทางไกล ถังนึงมันวิ่งได้แถวบ้าน 120 โลก็ก้อก 2 แล้ว

วิ่งทางไกลน่าจะประหยัดขึ้นมาหน่อยเพราะไม่ได้เชนเกียร์บ่อย แต่ไม่รู้จะได้กี่โล แล้วน้ำมันจะเหลือแค่ไหนก็ไม่รู้

ก้อดูเมิงขับดิ เหมือนช้าวบ้านเค้าขี่มั้ยอะ ?

เทคนิคการขี่รถทางไกลให้ประหยัด ไปยังความเร็วที่ต้องการ ที่เกียร์สูงสุด แล้วเปิดคันเร่งให้น้อยที่สุด แล้วแช่ค้างไว้เรื่อยๆ

ถ้ารถเมิงไม่เปิดวาว์ลนะ ประหยัดพอๆกะของกูตอนขี่ในเมืองอะ

การเดินทางตั้งแต่กรมสรรพาวุธ ถึงที่มิตติ้ง ประมาร 60 กิโล แต่ตอนไปคราวก่อน วัดยังไม่ถึง 60 กิโล ก้อคำนวนที่เหลือเองละกัน

MaX_TzR

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ธันวาคม 22, 2010, 12:34:29 ก่อนเที่ยง

ก้อดูเมิงขับดิ เหมือนช้าวบ้านเค้าขี่มั้ยอะ ?

เทคนิคการขี่รถทางไกลให้ประหยัด ไปยังความเร็วที่ต้องการ ที่เกียร์สูงสุด แล้วเปิดคันเร่งให้น้อยที่สุด แล้วแช่ค้างไว้เรื่อยๆ

ถ้ารถเมิงไม่เปิดวาว์ลนะ ประหยัดพอๆกะของกูตอนขี่ในเมืองอะ

การเดินทางตั้งแต่กรมสรรพาวุธ ถึงที่มิตติ้ง ประมาร 60 กิโล แต่ตอนไปคราวก่อน วัดยังไม่ถึง 60 กิโล ก้อคำนวนที่เหลือเองละกัน

งั้นก็เหลือเกินครึ่งถัง ถ้าเติมจาก กรมสรรพาวุธนั่นให้เต็ม

.

NEUNG _SERMANIA

กะว่าจะยกรถไปถ่ายรูปด้วย 2 คัน SERPICO กับ LS คันหลังนี่จอดมานานมากแล้วโดยส่วนตัวชอบรถ 150 มากกว่า