Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pocpak

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

เพิ่งกลับมาไปด้วยที่สวนไม่มีคัยเลย ทิ้งกัน T^T ไรอ๊ งอล

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 05:04:47 หลังเที่ยง
เพิ่งกลับมาไปด้วยที่สวนไม่มีคัยเลย ทิ้งกัน T^T ไรอ๊ งอล
บ้าแล้วววววววววววว

เขาไปอยู่ข้างในกัน
ไม่ขี่รถเข้าไปวนดูเล้ยไอ้นี่

เวนแท้ๆ

อ่อ.. พี่ก็ไปเนี่ย เพิ่งกลับมา
กลับมาก่อน
เขายังอยู่กันนะ โทรเข้าเบอร์พี่ปุ๊ดิ เบอร์อยู่ในลายเซ็น

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

MiC-SpeeD

เด็ก ใหม่ รายงายตัวครับ

อยู่ เอกชัย กำนันเเม้น ครับ ผม ฝากตัว ด้วย น่ะ คับ  :(

MaX_TzR

อ้างจาก: MiC-SpeeD เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 07:56:03 หลังเที่ยง
เด็ก ใหม่ รายงายตัวครับ

อยู่ เอกชัย กำนันเเม้น ครับ ผม ฝากตัว ด้วย น่ะ คับ  :(

จ๋มน่า..ชวนแล้วมิไป
อิอิ

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 07:54:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 05:04:47 หลังเที่ยง
บ้าแล้วววววววววววว

เขาไปอยู่ข้างในกัน
ไม่ขี่รถเข้าไปวนดูเล้ยไอ้นี่

เวนแท้ๆ

อ่อ.. พี่ก็ไปเนี่ย เพิ่งกลับมา
กลับมาก่อน
เขายังอยู่กันนะ โทรเข้าเบอร์พี่ปุ๊ดิ เบอร์อยู่ในลายเซ็น

เข้าๆไปดูดิ ไป ขี่คลิกเข้าไปอ๊ ม๊มีเลย ออกไปดูใหม่ตอน 4 ทุ่ม เห็นร้านพี่หนึ่งกำลังเก็บ เลยวนไปดูท่าน้ำอีก

ไม่มีวี่แววเลยอ๊T^T~

MaX_TzR

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 10:23:42 หลังเที่ยง

เข้าๆไปดูดิ ไป ขี่คลิกเข้าไปอ๊ ม๊มีเลย ออกไปดูใหม่ตอน 4 ทุ่ม เห็นร้านพี่หนึ่งกำลังเก็บ เลยวนไปดูท่าน้ำอีก

เขาไปอยู่กันตรงข้างเวที ใกล้ๆกับศาลา ตรงกลางโน่น
ไม่ดูดีๆเลยยยยยยยยยยยย

ตรงที่คนเตะบอล ชอบมาจอดกันอะ

.

beer53915

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 10:43:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 10:23:42 หลังเที่ยง

เขาไปอยู่กันตรงข้างเวที ใกล้ๆกับศาลา ตรงกลางโน่น
ไม่ดูดีๆเลยยยยยยยยยยยย

ตรงที่คนเตะบอล ชอบมาจอดกันอะ

ไม่มีบุญ 5555+

NeonoN

กำ หลักฐานมีนะ ไปดูในกระทู้ รวมรูปเลย ไรว้า หาไม่เจอได้งาย
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

MaX_TzR

.

Tee suksawat 14

seilencer_TZR

เกรงใจจังเลย พี่หนึ่งเลี้ยง 037 อีกแล้วอะ

ผมก้อไม่รู้ เห็นว่าจะไปเอาน้ำ นึกว่าน้ำอะไร

ผมจะได้ไปซื้อบ้าง 5555+

pocpak

ไปช่วยพี่หนึ่งขนของ เด๋วพี่หนึ่งเลี้ยงอีก 5555+

MaX_TzR

ทักทายยามเช้า
ฮ๊าววววววววววววว... เพิ่งจาตื่นนิ๊

ไปไหนกันหมดโซนนี้..

.

seilencer_TZR

เมื่อไรพี่หนึ่งจาไปย้ายบ้านอะ

จะเข้าไปขนอะไหล่ 5555+

MaX_TzR

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ ตุลาคม 07, 2010, 12:04:34 หลังเที่ยง
เมื่อไรพี่หนึ่งจาไปย้ายบ้านอะ

จะเข้าไปขนอะไหล่ 5555+
ใครระเบิด+มีอะไหล่ ที่นั่นต้องมีบักตูนคับ

.

พี่ตูน พี่ฟู รถผมมันสะดุด อีกแล้วอ๊ หัวเทียนผมพึ่งเปลี่ยนไปเมื่อวาน

วาวล์มันเปิดแล้วไม่ยอมปิดอะ แล้วบางทีก็ปิดไม่ยอมเปิด เวลาเร่งเครื่อง

แล้วมันสะดุด เอิ๊กๆๆ แต่ไม่ได้ใส่แบตนะวาวล์นี่มันทำงนต้องใช้แบต

มะพี่ ถามหน่อย เซงทำทั้งวันเลย

MaX_TzR

ใช้ดิ TZR ต้องมีแบต สำคัญเลยหละ

เขาถึงบอก TZR ต้องดูแลระบบไฟให้ดีตลอด ไม่งั้นมอเตอร์วาวล์จะเสีย

.