Main Menu

สอบถามเรื่องยาง TZM พี่ๆใส่ยางอะไรและขนาดเท่าไหร่กันครับ

เริ่มโดย lerdpiboon, ตุลาคม 05, 2014, 10:13:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lerdpiboon

สอบถามเรื่องยาง TZM พี่ๆใส่ยางอะไรและขนาดเท่าไหร่กันครับ คือผมจะเปลี่ยนใหม่ครับ ขอบคุณครับ

kyowa

lordomo

ไม่เคยใช้ TZM ครับ ใส่ยาง n pro ก็ได้นะครับ หน้าเท่าเดิม หลัง 120/80
รถอะไรหว่า?

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

yooth mtx

ผมใช้ IRC WING หน้า 90/80  หลัง  100/80  ครับ ผมว่ากำลังดีนะ  ทรงยางสวย  หน้ายางได้รูปพอดี  เกาะดีด้วย
    ที่สำคัญ ผมว่าการใส่ยางใหญ่ มันก็ไม่เกิดประโยชน์นะครับ จะทำให้หน้ายาง โค้ง-กลม มากไป เหลือหน้าสัมผัสกับถนนจริงๆ ไม่มาก ไม่แกะถนนด้วยครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

GENIUS

หน้ายางถ้ากลมเกินไปแค่โดนลมพัดเบาๆ ออกอาการเป๋ทันที

auntonio_lpn

Hunterzero

เดิมๆหน้าอย่าเกินเบอร์100  110นิมีลื่น   หลัง130 ไร้ผลถ้าไม่เปลี่ยนขอบ  หน้ายางเหลืออีกบาน แถมกระทืบเบรคปัดง่ายมาก 
เอายางหน้านินจามาใส่ลองลแ้วครับ พอใช้ได้แต่ก็นั้นแหละเบรคมากๆ ก็ปัด เพราะหน้าสัมผัสน้อยกลมไป
เดิม  ดีสุด   เพิ่มได้1เบอร์

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

chaiwat

ผมล้อ TZM เหมือนกันครับ Michalin Pilot Street หน้า 90 หลัง 110 ครับ กำลังสวย ดูจากสเปครถ TZM

ชัยวัฒน์ สุนทรวิทย์ 283-4-33421-7 กรุงเทพ (Tel.081-4356655)