Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

Hunterzero

อากาศร้อนมากน้องแดงมีอาการซะจริง พอร้อนแล้วดังกราวเชียว 5555+

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

gomol

เมียม่ายอยู่.....เมื่อย...มือจางงงงงงงคิๆๆๆๆ

maxybobby

อ้างจาก: gomol เมื่อ มีนาคม 27, 2013, 05:14:42 หลังเที่ยง
เมียม่ายอยู่.....เมื่อย...มือจางงงงงงงคิๆๆๆๆ

สงสัย.............ซัก.............ผ้าแทนเมียมั้ง

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มีนาคม 27, 2013, 10:47:49 ก่อนเที่ยง
คลับ VR ในติมอร์ เค้าเอาแนวไปจากเรา มี รวมรูป TZ-VR ของสมาชิกเราเยอะเลย 555

http://yamahavrr150.es.tl/Home-_-Foto-del-Dia.htm

มีรูปอดีตรถหลวงพี่ตูนด้วย
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มีนาคม 27, 2013, 08:59:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มีนาคม 27, 2013, 10:47:49 ก่อนเที่ยง
คลับ VR ในติมอร์ เค้าเอาแนวไปจากเรา มี รวมรูป TZ-VR ของสมาชิกเราเยอะเลย 555

http://yamahavrr150.es.tl/Home-_-Foto-del-Dia.htm

ผมดูไม่ได้....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

poy

paula

อยากไปทำรถร้านช่างกิ้กจะแย่อยู่แว้วววว ช่างกิ้กไปไหนง่าาา

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: paula เมื่อ มีนาคม 28, 2013, 07:32:04 ก่อนเที่ยง
อยากไปทำรถร้านช่างกิ้กจะแย่อยู่แว้วววว ช่างกิ้กไปไหนง่าาา
ไม่รู้เหมือนกันครับ  ว่าช่างไปกกกิ๊กอยู่ที่ไหน..5555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

seilencer_TZR

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มีนาคม 27, 2013, 09:35:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มีนาคม 27, 2013, 08:59:51 หลังเที่ยง

ผมดูไม่ได้....

http://yamahavrr150.es.tl/

เอามาแปะให้ใหม่แล้วครับ

เมื่อก่อน หลวงพี่เคยติดต่อกับทางนั้นอยู่พักนึง แล้วส่งรูปไปเค้า เลิกติดต่อไป เพราะว่า เค้าใช้ภาษาอังกฤษอ่อนกว่าเรา ทำให้เข้าใจกันยาก

poy

ปั๊มตัวนี้คุณภาพโดยรวมเป็นไงบ้างคับ

Hunterzero

อ้างจาก: poy เมื่อ มีนาคม 28, 2013, 05:05:28 หลังเที่ยง
ปั๊มตัวนี้คุณภาพโดยรวมเป็นไงบ้างคับ

น่าจะเวริคครับที่สำคัญต้องหาผ้าเบรคเนี้ยแหละครับ

Mtz

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มีนาคม 28, 2013, 05:12:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: poy เมื่อ มีนาคม 28, 2013, 05:05:28 หลังเที่ยง

น่าจะเวริคครับที่สำคัญต้องหาผ้าเบรคเนี้ยแหละครับ

ตามเจ้ามัดว่าครับพี่พจ  ปั๊ม4พอท ดีหมด  แต่จะมาวัดกันก็อีตอนหาผ้าเบรคนี่แหละ  อิอิ เช่น เบรมโบ้ มันจะมีผ้าเบรคเทียมขายเยอะกว่า  มีทั้งเกรดกากๆแบบที่ขายตามร้านเด็กแวนส์ทั่วไป เกรดดีๆคู่ละ2-300 ก็มี(ถ้าสนใจเดี่ยวผมแนบลิ้งให้)
    ยี่ห้อนิชชินก็ยังพอหาได้ แต่ถ้าเป็นโตคิโต  ซูมิโตโม๊ะนี้ ไม่รู้จะหาผ้าเบรคจากไหนเลย 
   มีบางคนแนะนำให้เอาไปอัดตามร้านรับอัดผ้าเบรค ซึ่งราคาก็สองสามร้อยเหมือนกัน  แต่สิ่งที่เสียไปคิอ ความทนทานในการใช้งาน และกลิ้นผ้าเบรคใหม่ เพระาร้านพวกนี้เขาใักจะอัดมาไม่ดี หรือใช้วัสดุไม่ค่อยดี (ที่บอกำด้เพราะผมเคยโดนมา ไอ้ผ้าเบรคแบบอัดใหม่นี่แหละ  กำ)

Hunterzero

ของพี่มัดโดนปั้มโทกิโกะไปข้างละ700  ดิสคู่หน้าสรุปโดนไป1400 5555+
ผ้าเบรคยี่ห้อgold fren

paula

poy

อ้างจาก: Mtz เมื่อ มีนาคม 28, 2013, 09:06:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มีนาคม 28, 2013, 05:12:52 หลังเที่ยง

ตามเจ้ามัดว่าครับพี่พจ  ปั๊ม4พอท ดีหมด  แต่จะมาวัดกันก็อีตอนหาผ้าเบรคนี่แหละ  อิอิ เช่น เบรมโบ้ มันจะมีผ้าเบรคเทียมขายเยอะกว่า  มีทั้งเกรดกากๆแบบที่ขายตามร้านเด็กแวนส์ทั่วไป เกรดดีๆคู่ละ2-300 ก็มี(ถ้าสนใจเดี่ยวผมแนบลิ้งให้)
    ยี่ห้อนิชชินก็ยังพอหาได้ แต่ถ้าเป็นโตคิโต  ซูมิโตโม๊ะนี้ ไม่รู้จะหาผ้าเบรคจากไหนเลย 
   มีบางคนแนะนำให้เอาไปอัดตามร้านรับอัดผ้าเบรค ซึ่งราคาก็สองสามร้อยเหมือนกัน  แต่สิ่งที่เสียไปคิอ ความทนทานในการใช้งาน และกลิ้นผ้าเบรคใหม่ เพระาร้านพวกนี้เขาใักจะอัดมาไม่ดี หรือใช้วัสดุไม่ค่อยดี (ที่บอกำด้เพราะผมเคยโดนมา ไอ้ผ้าเบรคแบบอัดใหม่นี่แหละ  กำ)

ไงฝากดูทั้งลูกเลยดีกว่า ยากได้ซักสองชุด

Vilator

สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง