Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vilator

สายคันเร่ง ของตาเอกแจ่มเลยล่ะใช้กับ TZM แล้วคงลื่นกว่าของเทียมแน่นอน
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Vilator

อ้างจาก: amax05 เมื่อ มกราคม 01, 2013, 08:44:40 หลังเที่ยง
ผมเอครับ   กำลังทำ tzr   ให้กับมาวิ่งอีกครั้งหนึ่ง

ยินดีต้อนรับเข้ากลุ่ม สว  ครับน้อง มีอะไรถามไถ่หรือตามกระทู้เก่าของ โปรมือเก๋า ได้นะครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

นักบิดชนบท

ปีใหม่ไปเที่ยวเขาประทับช้างที่ราชบุรีมาเห็นนกเงือกมันสวยดี
ที่สำคัญมันรักเดียวใจเดียวตลอดชีวิต อยากทำได้แบบนกเงือกจัง แต่ตอนนี้ยังทำไม่ได้ 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Vilator

พี่ๆๆ นกเงือกมันเจาะโพรงทำรังอยู่บนต้นไม้นะ  ถ้าพี่เจาะรูอยู่บนต้นไม้ได้คงจะ รักเดียวใจเดียวได้ซักวัน

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 01, 2013, 11:14:04 หลังเที่ยง
พี่ๆๆ นกเงือกมันเจาะโพรงทำรังอยู่บนต้นไม้นะ  ถ้าพี่เจาะรูอยู่บนต้นไม้ได้คงจะ รักเดียวใจเดียวได้ซักวัน
ปากอย่างนี้มันน่า จะเอาไปเป็นเป้าเมื่อคืนนี้

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

ต้นไม้ ต้นงิ้วไหมครับมัดกำลังหาทางปีนอยู่เอ็ยไม่ใช่ ล้อเล่นเด้อ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Vilator

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มกราคม 01, 2013, 11:20:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 01, 2013, 11:14:04 หลังเที่ยง
ปากอย่างนี้มันน่า จะเอาไปเป็นเป้าเมื่อคืนนี้

ทำกะน้อง ได้ลงคอน้อ  พ่อ สว รูปหล่อ สาวตรึม

poy

poy

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 01, 2013, 04:05:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: poy เมื่อ มกราคม 01, 2013, 04:14:09 ก่อนเที่ยง
ดีปีใหม่คับ
ขอให้มีสาวๆซ้อนท้ายมากหน้าหลายตานะคับ อย่างอื่นลุงๆท่านอื่นให้ไปหมดละ
ซ้อนท้ายแล้วไส้แตกแบบทับเบิก  ก็ไม่หวายนะพี่  พจ

ลุง วิน ถ้าได้ไปครั้งหน้าก็อย่าซ้อนแค่นางเดียวซิคับ ลองขาไปซ้อนคนนึงขากลับก็ซ้อนอีกคนนึงดิคับ รับลองท้องไม่มีแตก แต่ๆๆๆอย่างอื่นมายรู้นะ........ อิอิ

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้าของการทำงาน ในปีใหม่....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

BigChang

ดียามเช้า+สาย ไปกินข้าวที่ทำงานดีกว่า
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

นักบิดชนบท

ปีนี้ขออยู่อย่างเสือบ้างนะครับ ปีเก่าลืมไปแล้ว 555

Hunterzero

เอาเสือในป่าซิครับ รูปอ่า จะเอาอยู่อย่างเสือในกรงทามไม  ไม่เข้ากันเลย  555+

Peek2TZ

มัดดูรูป ยัง เครื่อง ac เสีย อ่ะเชื่อม ไม่ได้ 6 มิล พอไหม เกรด 6063 ก้อเกรดเดียวกะ adc 60 ใช้กะรถยนต์เหมือนกัน
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Hunterzero

ดูแล้วพี่ ตอบในข้อความ พร้อมส่งรูปอาร์มไปให้แล้วนะครับ    จริงมีให้พี่อีกคนหาให้อยู่เหมือนกันครับแต่อยากได้แบบแข็งๆอ่าไม่รู้ว่า
เกรดไหนยังไง เลยขอถามของเค้าด้วยครับ ว่าแต่ ตู้เชื่อมเสียนิใช้ตู้ที่จะใช้เชื่อมMIGเปล่าเนี้ย   แล้วหนูจะเชื่อมที่ไหนดีหว่าเอิ้กๆ

Peek2TZ

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 01, 2013, 11:31:19 หลังเที่ยง
ต้นไม้ ต้นงิ้วไหมครับมัดกำลังหาทางปีนอยู่เอ็ยไม่ใช่ ล้อเล่นเด้อ

ใครอยากซ้อม เชิญนะ มีต้นงิ้วขาว ขนาด 2 คนโอบอยู่ในไร่ เดี๊ยวกลางปีจะโค่นทำหลังคาโรงรถแระ
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Hunterzero

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มกราคม 02, 2013, 12:40:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 01, 2013, 11:31:19 หลังเที่ยง

ใครอยากซ้อม เชิญนะ มีต้นงิ้วขาว ขนาด 2 คนโอบอยู่ในไร่ เดี๊ยวกลางปีจะโค่นทำหลังคาโรงรถแระ
อ่าหะ  มีให้ซ้อมด้วยวุ้ย   ต้นงิ้วนิแย่งแฟนชาวบ้านไหมหว่า?  งั้นยังไม่ใช่ละเพราะผมยังโสด

Peek2TZ

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 02, 2013, 12:37:47 หลังเที่ยง
ดูแล้วพี่ ตอบในข้อความ พร้อมส่งรูปอาร์มไปให้แล้วนะครับ    จริงมีให้พี่อีกคนหาให้อยู่เหมือนกันครับแต่อยากได้แบบแข็งๆอ่าไม่รู้ว่า
เกรดไหนยังไง เลยขอถามของเค้าด้วยครับ ว่าแต่ ตู้เชื่อมเสียนิใช้ตู้ที่จะใช้เชื่อมMIGเปล่าเนี้ย   แล้วหนูจะเชื่อมที่ไหนดีหว่าเอิ้กๆ

ไม่ค่อยเข้าใจเหมือนกัน แต่เห็นว่า ตู้ dc ยังมีอยู่แต่เชื่อมไม่ติด
ต้องหาร้านแล้วล่ะ  ไม่ใช้หูเดิมอ่ะ แล้วหนุนเอา

Peek2TZ

เอาเป็นก้อนมาขุดอย่างนี้ ก้อดีนะ

Vilator

บอกแล้วว่าพึ่ง  อ ปิ๊ก อ่ะอยู่หมัด  ถ้าพึ่งผมละก้อ  อีกนานกว่าจะสำเร็จ   ขอบคุณ อ ปิ๊ก ที่ช่วยเหลือลูกหมู นครสวรรค์ตกยาก  อยากทำล้อใหญ่ดีนัก  ฮ่าๆๆๆๆ