Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

3เดือนกว่าเเล้วรถ
ผมยังไม่ฟื้นคืนชีพ
เลย น่าอนาถ อิอิอิ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

Mtz

555+รถผมคืนชีพแล้วหลังจากที่ปลุกตั้งนาน เหลือทำสีครับ  งบน้อยเลยนาน+ไม่มีเวลาเลย เดือนหนึ่งจะมีเวลาทำรถซัก2วัน ตอนเย็นก้ทำไม่ได้ แม่ขายอาหารที่บ้าน สตาร์ทีลูกค้ากระเจิง

shootme

ช่วงนี้ tzm กะลังมาแรง VZr ขอหลบก่อน ทำรถเองกะมือก็สนุกดีครับ ค่อยๆปั้นกันไปครับ

vr ของพี่ cb75 ตูดโด่งทำไงคับ

cb75

อ้างจาก: shootme เมื่อ กรกฎาคม 12, 2010, 07:40:35 หลังเที่ยง
ช่วงนี้ tzm กะลังมาแรง VZr ขอหลบก่อน ทำรถเองกะมือก็สนุกดีครับ ค่อยๆปั้นกันไปครับ

vr ของพี่ cb75 ตูดโด่งทำไงคับ

เป็นตัวยกครับ  อันละ80  ตรงรุ่นใส่ใด้เลย ยามาห้า150ใส่ใด้หมด

jakchai

อยากโหลด tzm ใครมีโชคตัวไหนแนะนำบ้างคับ หลังน่ะ

@@TaJung@@

อยากยกตูดขึ้น กับกดหน้าลง 2 นิ้ว  แค่นี้ก็แจ่มแล้ว

ที่เหลือคือหาทางใส่ตูดมดแบบไม่ต้องเฉือนโครงนั่นแหล่ะ  เสียดายน่าจะถอดเปลหลังได้เหมือนเซอร์...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Vilator

ซื้อ ที่ไหนตัวยกนะครับ  แล้วไปบอกที่ร้านว่าไงครับ  ช่วยชี้ทางด้วยครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

jakchai

อยากใส่โช้คสั้นแล้วกดหน้าไปอีกจะได้เตี้ยๆ โหลดหลังกดหน้า พอดีขาไม่ถึง จะได้ดูสวยๆ ครับ

jakchai

ขอคำแนะนำด้วย กดหน้าแล้วยกตูดอ่ะ เหนื่อย

jakchai

ผมมีตัวยกของvr ใช้กับ tzmได้อยากได้ก็บอกมาให้ฟรี หรือจะไปซื้อเองแถวบึงกุ่มร้านนวมินทร์อะไหล่ ตัวละ 80 บาทครับ
ใครอยุ่ละแวกนั้นก็เชิญได้ หรือจะคุยกะผมก็ได้ ไม่มีเพื่อนแถวนั้นเลยจะได้ช่วยกันหาของ

Mtz

อ้างจาก: jakchai เมื่อ กรกฎาคม 13, 2010, 09:55:06 หลังเที่ยง
ผมมีตัวยกของvr ใช้กับ tzmได้อยากได้ก็บอกมาให้ฟรี หรือจะไปซื้อเองแถวบึงกุ่มร้านนวมินทร์อะไหล่ ตัวละ 80 บาทครับ
ใครอยุ่ละแวกนั้นก็เชิญได้ หรือจะคุยกะผมก็ได้ ไม่มีเพื่อนแถวนั้นเลยจะได้ช่วยกันหาของ
อยู่หนองจอกครับ มีร้านอะไล่ที่ไหนเจ๋งๆก็บอกมั่งเน้อ อะไหล่หายาก ตอนนี้หาบังไมล์หน้าแท้อยู่ กับขุดสายไฟเมน เทียมหรือแท้ ร้านไหนมีขายมั่ง  ไม่ดูที่แพรกษษของดันหมดกำ

jakchai

ชุดเมนไฟต้องไปแถวสะพานควายอ่ะมีอยู๋

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กรกฎาคม 12, 2010, 07:10:46 หลังเที่ยง
555+รถผมคืนชีพแล้วหลังจากที่ปลุกตั้งนาน เหลือทำสีครับ  งบน้อยเลยนาน+ไม่มีเวลาเลย เดือนหนึ่งจะมีเวลาทำรถซัก2วัน ตอนเย็นก้ทำไม่ได้ แม่ขายอาหารที่บ้าน สตาร์ทีลูกค้ากระเจิง

เป็นเช่นเดียวกัน เลยครับ งบน้อยเก็บวันละ60บาท ซื้ออะไหล่รถ ทีละอย่าง และก็ต้องเรียนอีกครับ เดือนนึงมีเวลา2-3วันทำ
ครั้งนึง อะไหร่ใกล้ครบแล้วครับ
สตาด์มากไม่ได้ครับ ข้างบ้านด่าดังแต่ท่อล้อไม่หมุนจะสตาตทำไม อิอิอิ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

@@TaJung@@

ท่านเอ็ม เดี๋ยวเช็คทางนี้ให้ว่าจะมีหรือเปล่า  แต่ว่าที่จังหวัดผม หน้ากากแท้ตั้ง 1200 อกไก่มีแต่เทียม  ส่วนบังไมล์ไม่ได้ถามว่ามีป่าว เดี๋ยวถามให้...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Mtz

อ้างจาก: Tajung เมื่อ กรกฎาคม 14, 2010, 12:44:57 ก่อนเที่ยง
ท่านเอ็ม เดี๋ยวเช็คทางนี้ให้ว่าจะมีหรือเปล่า  แต่ว่าที่จังหวัดผม หน้ากากแท้ตั้ง 1200 อกไก่มีแต่เทียม  ส่วนบังไมล์ไม่ได้ถามว่ามีป่าว เดี๋ยวถามให้...
ขอบคุณครับท่าน ว่าแต่ไหงหน้ากากมันแพงแท้ เอาระเบิดไปลงร้านมันโลด วันนี้มีทริปไปปากน้ำ เดี่ยวลองไปดูใหม่ เผื่อเจ้มันใจดีเบิกมาให้

sintabundit

เพิ่งซื้อ TZM มาครับ ลงชื่อด้วยคน วันหลังจะเอารูปมาลง

cb75

อ้างจาก: Vilator เมื่อ กรกฎาคม 13, 2010, 10:24:46 ก่อนเที่ยง
ซื้อ ที่ไหนตัวยกนะครับ  แล้วไปบอกที่ร้านว่าไงครับ  ช่วยชี้ทางด้วยครับ

แด๋วจะมาบอก  แระกัน ที่อื่นผมใม่รุ้  เคยใล่ๆหามันใม่มีอ่ะ  ซื้อใด้แต่ที่แถวบ้านนี่ล่ะ  vrของคุณพีระก็เอาใปใส่แล้วอันนึง

shootme

อยากได้ยกตูด VR คับ  แล้วพอจะทราบมั้ย เบาะใหม่ ราคาเท่าไหร่ร้านไหนขายอะเบาะเก่า พลาสติกด้านล่างครูด หมดแหล่ว

jakchai

จะมีใครบอกผมได้มั่งครับ โช้คไหนที่สั้นกว่าทีแซคเอ็มบ้าง เหนื่อยเต็มทีแล้วกับการเขย่ง แฮะ แฮะแฮะ
จะได้ซื้อมาเปลี่ยนใหม่ ซะที ขอความกรุณาและปราณีกระผมด้วย
อยากจะร้องไห้ ตัวยกvrกระผมช่วยได้ แต่ผมอยากโหลดๆๆๆ[bgcolor=#a60000][/bgcolor][bgcolor=#b00000][/bgcolor][bgcolor=#ffe100][/bgcolor]

Mtz

อ้างจาก: jakchai เมื่อ กรกฎาคม 14, 2010, 09:00:58 หลังเที่ยง
จะมีใครบอกผมได้มั่งครับ โช้คไหนที่สั้นกว่าทีแซคเอ็มบ้าง เหนื่อยเต็มทีแล้วกับการเขย่ง แฮะ แฮะแฮะ
จะได้ซื้อมาเปลี่ยนใหม่ ซะที ขอความกรุณาและปราณีกระผมด้วย
อยากจะร้องไห้ ตัวยกvrกระผมช่วยได้ แต่ผมอยากโหลดๆๆๆ[bgcolor=#a60000][/bgcolor][bgcolor=#b00000][/bgcolor][bgcolor=#ffe100][/bgcolor]
ไม่รู้ซิ รู้แต่ของtzr มันก็ยาวพอกัน เอาโช๊คไปตัดโลด อิอิ ทางเดียวเท่านั้น ว่าแต่สูงเท่าไรอะครับ ทำไมขนาดต้องเขย่งกันเลยหรอ ผมสูง167ยังสบายๆเลย