Main Menu

สวัสดีครับพี่ๆ2sc ผ้าเบรค Bendix ผมจะเอามาใส่ Scoopy i ยี่ห้อนี้ดีไหมครับ

เริ่มโดย nongmodjha, กันยายน 11, 2014, 10:24:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongmodjha

ผมได้ผ้าเบรค  Bendix มาครับจะนำมาใส่ Scoopyi พี่ๆท่านใดเคยใช้ผ้าเบรคยี่ห้อนี้บ้าง และผลดีผลเสียต่างกับของ 0 มากไหมครับ

ปล.ผมขอถามนอกเรื่องอีกสักข้อนะครับ  ผ้าเบรค 0 แท้นี้มันผสมทองแดงด้วยป่าวครับ แล้วผ้าเบรค Bendix ตัวนี้
มันเซรามิกผสมทองแดง หรือเซรามิกล้วนๆหรอครับ ขอบคุณครับ..