Main Menu

ขายที่ไหนครับ tzm auto oil

เริ่มโดย yankee99, สิงหาคม 12, 2014, 01:03:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yankee99

เบอร์เหมือนกันไหมครับ tzm tzr 4AP-E3100-02

ironkong

ต้องการอะไหล่เหรอครับ? เหมือนเคยเห็น maxybobby ลงขายทั้งปั๊มอยู่แว๊บๆ
"BN002"

kyowa

ผมใช้ปั้ม2tของ VR ครับเอาเฟื่องตัวหนอนมาด้วย ชุดซ้อมก็หาง่ายครับ เวลาเปลี่ยนก็ผ่าเครื่องซีกเดียว

yankee99

อันนี้ของแท้ที่มากับรถเลยหรือเปล่าครับ

หรือว่าอันนี้ครับ

ถ้าเป็นอันนี้ต้องทำยังไงไม่ให้ผาปิดสีดำมันหลุดออกมีวิธีแนะนำไหมครับ

Hunterzero

หาตะปูแหลมๆ ค่อยๆตอกให้ทะลุนิดหนึ่งแล้วงัดขึ้นครับ   ชุดซ่อมถ้าหาไม่ได้ ให้หาของJRครับเทียบได้หลายตัวอยู่พวกลูกยาง กับซีล

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade