Main Menu

กลุ่ม "สิงห์(บุรี)2ล้อ"

เริ่มโดย สองzx korat, มีนาคม 10, 2010, 09:32:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PLUK_mmc

สิงห์บุรีมีคลังอะไหล่ด้วยนะครับ
สากกะเบือยันเรือแจว (เกี่ยวกะรถตรงไหน)
ท่าข้ามครับ บ้านพี่ริน หลายๆท่านอาจจะรู้จัก
นานๆเข้ามาที เอาซ้าาาาาาาาคุ้ม มาป่วนในนี้ไงก็คนสิงห์ หุหุ

PLUK_mmc

สองzx korat

ทริปผ้าป่าโลงเย็นใครไปมั่งเนี่ย เด็กสิงห์ทั้งหลาย
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

jirapa

jirapa

jirapa

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 20, 2010, 08:59:29 ก่อนเที่ยง
เขาคนสิงห์นี่ มีใครติดต่ออะยัง
BIRA
V.I.P MEMBER
250 CC.

แรงม้า 3
เพิ่มแรงม้า

เมาไม่ขับ แล้วจะกลับอย่างไง

Re: เหยียบเบรคแล้วไฟหน้าดับ
« ตอบ #12 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:41:44 PM » อ้างถึง 

--------------------------------------------------------------------------------

ลองดึงปลั๊กไฟท้ายออก แล้วเบรค  ดูซิว่าไฟหน้าจะดับอีกหรือเปล่า

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล    บันทึกการเข้า 

--------------------------------------------------------------------------------
ขาด อะไร    หา อะหลั่ย    สอบถามได้    pm มาก้อได้

พรพจน์  สี่ทิศประเสริฐ

998  ต.บางพุทรา อ. เมือง จ. สิงห์บุรี 16000

vip ด้วย ร้านขายอะไหล่ชัวร์

วันหน้าว่างจะแวะไปเยี่ยมนะครับ

only_lek

อ้างจาก: PLUK_mmc เมื่อ สิงหาคม 22, 2010, 08:53:37 หลังเที่ยง
สิงห์บุรีมีคลังอะไหล่ด้วยนะครับ
สากกะเบือยันเรือแจว (เกี่ยวกะรถตรงไหน)
ท่าข้ามครับ บ้านพี่ริน หลายๆท่านอาจจะรู้จัก
นานๆเข้ามาที เอาซ้าาาาาาาาคุ้ม มาป่วนในนี้ไงก็คนสิงห์ หุหุ
อ้างจาก: PLUK_mmc เมื่อ สิงหาคม 22, 2010, 08:53:37 หลังเที่ยง

บ้านพี่รินใหนหรอปลั๊ก อยู่ส่วนใหนของท่าข้ามหรอ

only_lek

อ้างจาก: jirapa เมื่อ สิงหาคม 22, 2010, 09:58:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 20, 2010, 08:59:29 ก่อนเที่ยง
เขาคนสิงห์นี่ มีใครติดต่ออะยัง
BIRA
250 CC.

แรงม้า 3
เพิ่มแรงม้า

« ตอบ #12 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:41:44 PM » อ้างถึง 

ลองดึงปลั๊กไฟท้ายออก แล้วเบรค  ดูซิว่าไฟหน้าจะดับอีกหรือเปล่า

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล    บันทึกการเข้า 

ขาด อะไร    หา อะหลั่ย    สอบถามได้    pm มาก้อได้

998  ต.บางพุทรา อ. เมือง จ. สิงห์บุรี 16000

วันหน้าว่างจะแวะไปเยี่ยมนะครับ

กวาง จำร้านพีระเซอร์วิสได้ไหม เมื่อก่อนเข้าอยู่ซอยธ.กรุงเทพ แล้วเขาย้ายไปอยู่เชิงสะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาน่ะ นี่แหละเขาเฮียตี๋

only_lek

อ้างจาก: korawut_13 เมื่อ สิงหาคม 19, 2010, 04:23:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ สิงหาคม 16, 2010, 04:46:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 09:50:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JOLS125 เมื่อ สิงหาคม 14, 2010, 06:26:37 หลังเที่ยง
ร้าน เอกสิงห์บุรี เขาว่าแรงหนิ หุหุ
เอก อ.อินทร์อ่ะเหรอ รุ่นพี่เทคนิคสิงห์2ปี ช่างยนต์ เมื่อก่อนขับjr โคตรแรง

รู้จัก เอก สิงห์บุรี ด้วยหรอ  เอก น่ะเรียนเทคนิคสิงห์ห้องเดียวกับผมครับ
เอกสิงห์ คนละเอกกับเอกอินทร์อ่ะคับ เอกสิงห์นี่รุ่นผมเกิดปี 22 รู้สึกอู่จะอยู่แถวๆบางแคร์อ่ะไม่ค่อยแน่ใจ

ผมไม่รู้ว่ามี "เอก" กี่คนนะ แต่ "เอก สิงห์บุรี" ที่ใช้ชื่อทีมแข่งอยู่สนามคลองห้าและสนามอื่นๆน่ะเขาเรียนอยู่ห้องเดียวกับผมและผมก้อเคยไปคุยกับเขาที่คลองห้าและสนามอื่นๆหลายครั้งแล้ว แต่ผมจำไม่ได้ว่าเขาเกิดปีอะไร และอีกอย่างนึงก้อคือบ้านเขาอยู่อ.อินทร์บุรี พ่อเขาชื่อ "น้อย" เมื่อก่อนเขาขับ FR 80 ตอนเรียน "เอก" ใช้รถ JR 120 โมดิฟายสูตรสนามแข่ง โดย อาเขาเองชื่อ "วินัย เฉลิมวัฒน์" เพราะอาของเขา "อานัย" ขับรถแข่งอยู่ในสนามเซอร์กิตในสมัยนั้น และล่าสุดผมเองเอาท่อ Dash 125 ไปตีท่อสูตรค่อนใบมาจาก"อานัย และปัจจุบัน"อานัย"เลิกทำแล้ว หลังจาก "เอก" เรียนจบ ปวส.เขาเปิดอู่อยู่ข้าง วิทยาลัยอชีวะสิงห์ แต่ปัจจุบันเขาเปิดอยู่ ซอยเขาวัดน้อยอินทร์บุรี
ปล.ถ้ามีใครสงสัยลองโทรไปถาม "เอก" ดูครับ 087-9873710

only_lek

สองzx korat

ไปทางไหนได้หว่า มาจากโคราชเนี่ย เข้าเจ็ดสาวน้อยได้มั้ยครับ ใครรู้ตอบหน่อยนะครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

jirapa

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 23, 2010, 10:21:13 ก่อนเที่ยง
ไปทางไหนได้หว่า มาจากโคราชเนี่ย เข้าเจ็ดสาวน้อยได้มั้ยครับ ใครรู้ตอบหน่อยนะครับ

แล้วพี่จะไปไหนอ่ะ   จะไปทำบุญหรือไปนับ 5 นวนครคับ
หรือไปดูอะไรดีๆ อิๆๆ

jirapa

อ้างจาก: only_lek เมื่อ สิงหาคม 23, 2010, 09:27:57 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jirapa เมื่อ สิงหาคม 22, 2010, 09:58:51 หลังเที่ยง
BIRA
250 CC.

แรงม้า 3
เพิ่มแรงม้า

กวาง จำร้านพีระเซอร์วิสได้ไหม เมื่อก่อนเข้าอยู่ซอยธ.กรุงเทพ แล้วเขาย้ายไปอยู่เชิงสะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาน่ะ นี่แหละเขาเฮียตี๋

อิๆๆ    เราก้อนึกว่าใครซะอีกที่แท้ก้อเฮียตี๋นั่นเอง
อย่างงี้ต้องแว๊บไปดูซะหน่อย

สองzx korat

jirapa

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 23, 2010, 12:23:47 หลังเที่ยง
ไปทำบุญดิ555 นับ5คงไม่ไหวไกลไป

งานนี้พี่เบิร์ดบอกอยากให้มาตั้งแต่ 28 คับเพราะจะได้ไม่ต้องตื่นเช้า
ส่วนที่พักพี่เบิร์ดบอกมีห้องให้คับ

only_lek

อ้างจาก: jirapa เมื่อ สิงหาคม 23, 2010, 12:53:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ สิงหาคม 23, 2010, 12:23:47 หลังเที่ยง
ไปทำบุญดิ555 นับ5คงไม่ไหวไกลไป

งานนี้พี่เบิร์ดบอกอยากให้มาตั้งแต่ 28 คับเพราะจะได้ไม่ต้องตื่นเช้า
ส่วนที่พักพี่เบิร์ดบอกมีห้องให้คับ

2 คนพี่น้องโทรคุยกันไม่ง่ายกว่าหรอครับ อิอิ

แซวเล่น

สองzx korat

แหมท่านเล็ก ผมถือโอกาสปั่นกระทู้ไปในตัวครับ

PLUK_mmc

jirapa

;)

ไม่ต้องทะเลาะกันคับ
คุยในนี้แหละประหยัดตังค่าโทรไว้ทำรถดีกว่า
อิๆ จริงป่ะ

:-*

jirapa