Main Menu

ls เวลาเครื่องร้อนแล้วสตาร์ทติดยากครับ

เริ่มโดย hondaman, กรกฎาคม 12, 2014, 04:04:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hondaman

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ls เวลาเครื่องเย็นสตาร์ทได้ทีเดียวติด แต่เวลาเครื่องร้อนแล้วจะสตาร์ทติดยากมากครับ พอติดก็ขี่ได้ปกตินะครับ ไม่ทราบว่าเกิดจากคอล์ยหัวเทียนหรือป่าวครับ ปล.ls ตัวแรกครับตั้งแต่ใช้มายังไม่เคยเปลี่ยนเลย รถมือเดียวครับ มีทำเครื่องขัดลื่น เปิดพอร์ทนิดหน่อย ปาดฝาเพราะฝาโก่ง ลูกจำไม่ได้ครับ ท่อผ่าครับ

piohm