Main Menu

Project 1 - RXS

เริ่มโดย megaloman, กรกฎาคม 12, 2014, 02:18:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

megaloman

:(รับมาดูแล สภาพนี้ เลยครับ งานชุบ งานปัด เป็นขี้กลากเล็กน้อย แต่ก็ต้องทำใหม่ มีสมาชิกท่านใด สนใจ ออกความเห็น ความคิดได้เลยนะครับ คอเดียวกัน @   2T :D

ขอขอบคุณ ทุกๆท่าน ครับ :(
อันคนเรา หญิงชาย ทั้งหลายแหล่.....
ต่างมีดี    มีแย่     อยู่พอพอกัน....

megaloman

อันคนเรา หญิงชาย ทั้งหลายแหล่.....
ต่างมีดี    มีแย่     อยู่พอพอกัน....

megaloman

:(ขัดๆ ล้างๆ หลังจาก ถ่ายน้ำมันเครื่อง ล้างคาร์บู
:(

avante

ลองหาสวิงอาร์มนางพญาหรือเมท ที่เป็นเหลี่ยมมาแปลงใส่ครับกลึงบุชไม่กี่ตัว สวยกว่า ตีนต้นโดดๆเลย

se 00

megaloman

อ้างจาก: avante เมื่อ กรกฎาคม 14, 2014, 12:08:36 ก่อนเที่ยง
ลองหาสวิงอาร์มนางพญาหรือเมท ที่เป็นเหลี่ยมมาแปลงใส่ครับกลึงบุชไม่กี่ตัว สวยกว่า ตีนต้นโดดๆเลย
ขอบคุณมากครับท่าน ชอบเหมือนกันเลยครับ อาร์มเหลี่ยม แต่กลัวใช้งานไปนานๆจะไม่แนบสนิท เหมือนของเดิม อ่ะครับ อีกยังต้องแปลงอีกหลายอย่าง ค้ำเบรค ก้านเบรค ใส่ของเดิม น่าจะดีกว่านะครับ อะไหล่ลงตัว แต่ก็ขอขอบคุณมากนะครับท่าน

megaloman

megaloman

piohm

1.บังโคนหน้ามันดูใหญ่ไปครับ ไม่ลงตัว
ถ้าให้ผมแนะนำ ของเทน่าลงตัวมาก
2.ล้อหน้าเป็นเรัมดูคลาสิกดว่าดิส ครับ
แค่นี้ก่อน ทำตามระวังสวย

GtozA

K.นิธิโรจน์ โทร.085-8325207(บิ๊ก)
LINE ไอดี0863114925

[

... Club ใจง่าย ...                                  
... ใจง่าย Club ...                 ... แก้งส์ ใจง่าย

megaloman

อ้างจาก: piohm เมื่อ กรกฎาคม 16, 2014, 08:59:55 หลังเที่ยง
1.บังโคนหน้ามันดูใหญ่ไปครับ ไม่ลงตัว
ถ้าให้ผมแนะนำ ของเทน่าลงตัวมาก
2.ล้อหน้าเป็นเรัมดูคลาสิกดว่าดิส ครับ
จริงเหมือนที่ท่านบอกครับ มันใหญ่ไปจิงๆ บ๊ะ !!! มองข้ามได้ไงเนี๊ยะ   ขอบคุณมากนะครับ

megaloman

อ้างจาก: megaloman เมื่อ กรกฎาคม 17, 2014, 12:47:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: piohm เมื่อ กรกฎาคม 16, 2014, 08:59:55 หลังเที่ยง
จริงเหมือนที่ท่านบอกครับ มันใหญ่ไปจิงๆ บ๊ะ !!! มองข้ามได้ไงเนี๊ยะ   ขอบคุณมากนะครับ
ไม่ใส่ ดีสหน้า คงไม่ไหวครับ เคยลองขี่ รถดั้มหน้า เบรคไม่เป็นเลยครับ จะเข้าฟุตบาท อยู่เรื่อยๆ  ขอบคุณมากนะครับ

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900