Main Menu

ช่วยแนะนำ 2 t ไว้ขับทางไกลหน่อยครับ พอดี cbr โดนโจรโขมย.

เริ่มโดย ovantien, มิถุนายน 08, 2014, 11:29:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

นี่ก็อีกคลิบ อันนี้ไม่ใช่ มข นะครับ ครับ มี CBR กับ NSR จอดคู่กัน โจรเอา CBR

รถอะไรหว่า?

115KV_Substation

อ้างจาก: lordomo เมื่อ มิถุนายน 11, 2014, 08:36:14 หลังเที่ยง
นี่ก็อีกคลิบ อันนี้ไม่ใช่ มข นะครับ ครับ มี CBR กับ NSR จอดคู่กัน โจรเอา CBR

ทำไมมันง่ายจัง แป๊บเดียวเอง ไปเลย

ovantien

กว่าจะเก็บเงินซื้อได้ ใช้เวลาหลายปี  ขโมยใช้เวลา 1 นาที  จับได้มันน่าจะกระทืบให้จมดิน...

RELAXER

***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***