Main Menu

กระจก suzuki crystal !!!!

เริ่มโดย Bossrung, พฤษภาคม 03, 2014, 09:26:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bossrung

ผมอยากหากระจกทรงวงรีมาใส่คริสตัลนะครับ ใส่ของโรเยิลได้รึเปล่า ?

lordomo

ต้องลองครับ กระจกบางรุ่นไม่เหมือนกัน เพราะบางรุ่นฝั่งซ้ายเป็นเกลียวซ้าย อย่างเช่นกระจกซ้าย swing ผมก็เป็นเกลียวซ้าย
แต่โดยส่วนมากจะเป็นเกลียวขวาทั้งสองฝั่ง
รถอะไรหว่า?

Bossrung

ผมสงสัยเรื่องขนาดเกลียวอ่ะครับ เท่ากันรึเปล่า

เดช..ไอ้เสื้อทอง

อ้างจาก: Bossrung เมื่อ พฤษภาคม 03, 2014, 10:20:29 หลังเที่ยง
ผมสงสัยเรื่องขนาดเกลียวอ่ะครับ เท่ากันรึเปล่า

เท่ากัน มั้ง ครับ เกลียว   ของ คิดสั้น  มันเล็ก นิดเดียว   เท่า  ด้ามปากกา  ไงงั้น

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ควีนส์ปาร์ค

ของ ซูซูกิเหมือนกันใส่กันได้ครับ...
k a w a s a k i

JO