Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

visitsak

ฝากผู้มีใจรัก...ทุกท่านเข้ามาชม...อีกเสียงครับ...

Dablek

D.I.Y. ล่าสุดครับ

GTO-M4.Sk

เห็นรถพี่เล็ก ละผมอยากขี่แนวสปอร์ตเลยคับ

อยากได้เซอร์ แต่ติดตรง ตังไม่มี  >:( >:( >:(

เดี๋ยวเก็บตังก่อน

อีกซัก 3 เดือนคงได้เห็น

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

Dablek

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤษภาคม 25, 2011, 11:03:23 ก่อนเที่ยง
เห็นรถพี่เล็ก ละผมอยากขี่แนวสปอร์ตเลยคับ

อยากได้เซอร์ แต่ติดตรง ตังไม่มี  >:( >:( >:(

เป็นกำลังใจให้นะคร้าบบบบ

DEDOR

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤษภาคม 25, 2011, 11:03:23 ก่อนเที่ยง

จองดิสคู่นะครับ  ถ้าจะระเบิดขาย GTO อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

DEDOR

จองดิสคู่นะครับ  ถ้าจะระเบิดขาย GTO อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

bob199

เครื่องเซอร์ของผมสภาพ90เปอร์เซ็นต์นะไม่ต้องทำไรมากแค่ทำสีก้อเจ๋งแล้ว

bob199

แต่ตตอนนี้ไม่อยากจะขายแล้ว..กลัวไม่มีเพื่อนแต่ตอนนี้จอดไว้เกือบเดือนแล้วยังไม่ได้สตราท์เครื่องเลย

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤษภาคม 25, 2011, 07:45:30 หลังเที่ยง

ป๊าด..... งั้นแลกกับชุดหลังโปรอาร์มเด้อ พี่ด้ออ ;) ;) ;)

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

สวยงามครับ...พี่ดาบเล็ก...งานเนียบ...งาม...เต็ม 100 %...

DEDOR

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 09:10:24 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤษภาคม 25, 2011, 07:45:30 หลังเที่ยง

ป๊าด..... งั้นแลกกับชุดหลังโปรอาร์มเด้อ พี่ด้ออ ;) ;) ;)

ว๊า   ไม่คุ้มกันเลย  งั้นยกเลิกๆนะ  ไม่เอาก็ล่าย

eakkachai

สวัสดีคับชาวสกลนคร  ผมชื่อเอกคับ บ้านอยู่สุพรรณ ปัจจุบันทำงานที่อยุธยา เคยเรียนอยู่อนุบาลสกลนครตอนปี 34-36 คับ ไม่ได้ไปสกลนานแล้ว ล่าสุดไปมาเมื่อปี39ตอนนั้นแม่ของน้าสะใภ้เสียเลยไปบวชเณรหน้าไฟ เพราะตอนนั้นที่ไปเรียนอาศัยบ้านน้าสะใภ้อยู่ ตั้งแต่นั้นมาก็ไม่ได้ไปอีกเลยเห็นน้าบอกว่าเมืองสกลเปลี่ยนไปเยอะมาก ถ้าผมไปคงจำไม่ได้แล้ว บ้านน้าผมอยู่หลังเทศบาลคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

eakkachai

ปีนี้ผมก็กะว่าจะขึ้นไปเที่ยวสกลอยู่เหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าจะไปช่วงไหน

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

DEDOR

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤษภาคม 28, 2011, 09:19:53 หลังเที่ยง
สวัสดีคับชาวสกลนคร  ผมชื่อเอกคับ บ้านอยู่สุพรรณ ปัจจุบันทำงานที่อยุธยา เคยเรียนอยู่อนุบาลสกลนครตอนปี 34-36 คับ ไม่ได้ไปสกลนานแล้ว ล่าสุดไปมาเมื่อปี39ตอนนั้นแม่ของน้าสะใภ้เสียเลยไปบวชเณรหน้าไฟ เพราะตอนนั้นที่ไปเรียนอาศัยบ้านน้าสะใภ้อยู่ ตั้งแต่นั้นมาก็ไม่ได้ไปอีกเลยเห็นน้าบอกว่าเมืองสกลเปลี่ยนไปเยอะมาก ถ้าผมไปคงจำไม่ได้แล้ว บ้านน้าผมอยู่หลังเทศบาลคับ

กตัญญูรู้คุณคน  +1 ให้ครับ

Nawapon666

พี่ๆ ครับ เก่งมีความคิด

ว่างๆ เราเอารถไปถ่ายรูปตรงหน้า ประตูเมือง ดีไหมครับ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

Dablek

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ พฤษภาคม 29, 2011, 11:08:25 ก่อนเที่ยง
พี่ๆ ครับ เก่งมีความคิด

ว่างๆ เราเอารถไปถ่ายรูปตรงหน้า ประตูเมือง ดีไหมครับ
มะมีปัญหา..แต่ที่ว่างๆ อ่ะ มันจาว่างตรงกันเมื่อไหร่แค่นั้นแหระ..อิอิ

visitsak

ยินดีต้อนรับครับ...คุณ เอก...สกลนคร...เมือง พระตำหนักภูพาน...เปลี่ยนไปมาก...ครับ...

visitsak

เป็นความคิดที่ดี...ครับ...น้อง เก่ง...พี่หนึ่ง...สนับสนุน...ครับ

Nawapon666

อ้างจาก: visitsak เมื่อ พฤษภาคม 29, 2011, 09:49:58 หลังเที่ยง
เป็นความคิดที่ดี...ครับ...น้อง เก่ง...พี่หนึ่ง...สนับสนุน...ครับ

เก่งน้อยใจตรงที่ 2 จังหวะที่รวมกันได้มีอยู่ 4 คัน

คันที่ 5 เจ้าของไม่อยู่แต่รถอยู่ ครับ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak